Hạng B2
1/12/16
114
119
43
43
Như tiêu đề nhờ các bác giúp tư vấn dùm. Em thì thích bán tải mà cũng muốn làm dich vụ. Không biết bán tải có ổn không.
Em cảm ơn

Hạng D
9/12/14
1.317
1.034
113
Như tiêu đề nhờ các bác giúp tư vấn dùm. Em thì thích bán tải mà cũng muốn làm dich vụ. Không biết bán tải có ổn không.
Em cảm ơn
hi a, không biết là a làm dịch vụ j? nếu đc a nói rõ rõ hơn xíu mới dễ dàng hỗ trợ tư vấn hơn ^^
Em làm culi bên Chevy, nếu anh có đam mê bán tải thì tham khảo em Colo bên em thử nhé :)
P/s: Gửi kèm link khoe hàng: https://www.otosaigon.com/threads/d...rolet-colorado-sau-khi-cay-82-000-km.8779623/

Hạng B2
1/12/16
114
119
43
43
hi a, không biết là a làm dịch vụ j? nếu đc a nói rõ rõ hơn xíu mới dễ dàng hỗ trợ tư vấn hơn ^^
Em làm culi bên Chevy, nếu anh có đam mê bán tải thì tham khảo em Colo bên em thử nhé :)
P/s: Gửi kèm link khoe hàng: https://www.otosaigon.com/threads/d...rolet-colorado-sau-khi-cay-82-000-km.8779623/
Mình muốn làm dv chở khách du lịch. Cũng thích con colorado. Nhưng chưA thấy ai làm nên không biết thế nào

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.034
113
Mình muốn làm dv chở khách du lịch. Cũng thích con colorado. Nhưng chưA thấy ai làm nên không biết thế nào
dạ cái đó thì chắc phải tùy thuộc vào đối tượng KH và khu vực làm du lịch của a rồi, nếu mà khu vực a làm du lịch đa số đồi núi như các tour Tây Nguyên - Tây Bắc - các đảo còn hoang sơ nhiều thì làm dv bằng xe bán tải là ngon lành thôi!
Khu vực phía HN làm dv bằng dòng bán tải nhiều hơn vì đặc thù địa lý, miền Nam này em thấy hầu như chưa có

Tập Lái
13/2/17
3
0
1
32
Hi an!
Như mấy bạn cũng tư vấn cho anh rồi ạ, anh nói rõ xem đối tượng khách hàng của mình phục vụ là khách du lịch như thế nào? Và anh làm ở vị trí địa lý như thế nào và anh cần dòng xe bán tải có những tiêu chuẩn và tiêu chí như thế nào thì mọi người mới tư vấn kỹ cho anh được ạ.

Rất mong được sự phản hồi từ anh!

Em cảm ơn
Trước mắt là thấy vụ thuế trước bạ là bác dc lợi hơn rồi, xe bán tải chỉ đóng 2% thôi, tiếp nữa là cũng đỡ tốn nhiên liệu do xe đi máy dầu. Bác làm tiên phong đi cho mọi người đi theo sau nha,hihi

• Like
Reactions: Vĩnh Du Lịch
Hạng B2
1/12/16
114
119
43
43
Thấy ở miền tây hơi khó làm dv bằng con bán tải. Mình lại thích bán tải.

Hạng B2
1/12/16
114
119
43
43
Hi an!
Như mấy bạn cũng tư vấn cho anh rồi ạ, anh nói rõ xem đối tượng khách hàng của mình phục vụ là khách du lịch như thế nào? Và anh làm ở vị trí địa lý như thế nào và anh cần dòng xe bán tải có những tiêu chuẩn và tiêu chí như thế nào thì mọi người mới tư vấn kỹ cho anh được ạ.

Rất mong được sự phản hồi từ anh!
Con bán tải bình dân thôi bác. Số sàn. Chạy dầu. Chua thấy ai chở khách bằng con này nên ko biết thế nào.

• Like
Reactions: baycon