Hạng C
2/9/11
699
254
63
Chào các bác hội Cap,
Em mới mua lại một em Cap 2009, đang tính mua bảo hiểm vật chất cho xe. Em ở gần Tân Bình, Tân Phú nên không biết nên mua hãng nào có liên kết với những garage cho Captiva ở gần khu này. Không biết Liberty có liên kết với Garage bác Vui ko a. ?

Mong các bác tư vấn giúp. Em cảm ơn trước a.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Gara Vui hả Bác - Bác mua AAA có liên kết đó - em dc biết có giá ưu đãi cho anh em OS đó Bác. bác vào muc tư vấn bảo hiểm là có ngay ah. Em vua mua xong, thấy cũng ok
Chúc Bác lựa chon đúng nhất

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
vinh khanh nói:
Gara Vui hả Bác - Bác mua AAA có liên kết đó - em dc biết có giá ưu đãi cho anh em OS đó Bác. bác vào muc tư vấn bảo hiểm là có ngay ah. Em vua mua xong, thấy cũng ok

Bác PM cho em rổ rá được không?

Hạng C
2/9/11
699
254
63
LeoTruong: bác mua chưa ?
Hổm rày bận quá chưa mua được, để từ từ nghiên cứu báo giá cái đã :)

Hạng C
2/9/11
699
254
63
3A báo hơn 9 triệu cho gói bảo hiểm có gara chính hãng, mới thay cũ , mất cắp bộ phận và thủy kích. Em thấy chạy xe ở nước mình thì nguy cơ nào cũng cao cả nên mua tất :)

Giá đã giảm 20% sao vẫn thấy "nhói lòng"

Hạng C
10/10/13
920
41
48
mong là bác có ngâm cứu lại gói bảo hiểm bên em, về các quyền lợi ạ.
AIG là 1 tập đoàn của Mỹ nên phí có thể hơi cao tí, nhưng bên em luôn để dịch vụ lên hang đầu :D

Hạng B2
13/1/13
154
20
18
vinh khanh nói:
bác Vui sửa xe thì em làm cũng mấy lần rồi không có gì phàn nàn và cũng sẽ tiếp tục, chỉ có phần đồng sơn bác chưa có phòng sơn nên nhìn hơi nghiệp dư tí, em thấy để xe giữa gara phun sơn phà phà thấy không đã con mắt...bác nào kĩ tính nên cân nhắc. Nghe đồn bác í sắp lắp phòng sơn mà ko biết khi nào

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Bác nào cần mua bảo hiểm vật chất xe thì alo em nhé, bên em đều liên kết với các gara chính hãng trong TP. Và luôn đặt dịch vụ lên hàng đầu. Nên các bác cứ yên tâm xài dịch vụ của em.
Ps: bên em đôi khi phí nó hơi cao hơn 500k hoặc 1tr j đó so với cty bạn, Nhưng thường có câu " tiền nào của đó". Vì khi các bác sử dụng dịch vụ bên em thì các bác k phải lo lắng về việc tiền bạc hay khó chịu khi phải bồi thường này nọ. :D. Mong dc các bác OS ủng hộ. Vì em luôn để giá tốt nhất cho các bác. hehe