Hạng B1
4/10/10
55
32
18
HCM
www.smartdecor.vn
Em đang dùng BH của Liberty, thấy ok lắm bác ạ.
Hôm bữa đi Vũng Tàu, do đổ xăng bị pha nước hay sao mà xe em bị tắt máy dọc đường
(ngay đoạn nhà máy Veđan). Lúc đó không biết phải làm sao, bấm máy gọi tổng đài Liberty báo tình trạng hiện tại, nhân viên tổng đài nói sẽ cho xe cứu hộ đến. Khoảng hơn 1 tiếng đồng hồ sau có xe cứu hộ chạy từ hướng Vũng Tàu đến chở xe em về đến GM Bà Rịa để sửa. Và em rất vui khi được biết chi phí cứu hộ bên Liberty sẽ thanh toán với bên cứu hộ

Hạng C
10/10/13
920
41
48
tomkt nói:
Em đang dùng BH của Liberty, thấy ok lắm bác ạ.
Hôm bữa đi Vũng Tàu, do đổ xăng bị pha nước hay sao mà xe em bị tắt máy dọc đường
(ngay đoạn nhà máy Veđan). Lúc đó không biết phải làm sao, bấm máy gọi tổng đài Liberty báo tình trạng hiện tại, nhân viên tổng đài nói sẽ cho xe cứu hộ đến. Khoảng hơn 1 tiếng đồng hồ sau có xe cứu hộ chạy từ hướng Vũng Tàu đến chở xe em về đến GM Bà Rịa để sửa. Và em rất vui khi được biết chi phí cứu hộ bên Liberty sẽ thanh toán với bên cứu hộ
Bên AIG cũng có dịch vụ cứu hộ toàn quốc bác nhé. :D. Khi các bác mua BH bên em thì xe các bác bị j thì cứ gọi cho cứu hộ bên em kéo về gara chính hãng gần nhất mà sửa chữa :D

bảo hiểm Việt Nam là chuyện dài nhiều tập, bác nào trãi qua rùi cũng ... thấu hiểu giống như Pru :"luông luông lắn nge, ... đâu đâu cũng hiểu mà". quan trọng là các bác đừng ở trạng thái mà trong nghề bảo hiểm thường gọi là .... "mồ côi"