Hạng B2
5/5/04
101
2
18
Bác nào biết chỗ bán đèn gin của Spectra ờ Hà Nội báo tôi với. Anh bạn tôi hôm trứoc lắp mất 1.3 t

Cảm ơn,

Phúc

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
RE: Mua đèn sương mù cho Spectra

Hà hà, thông tin này chiều mai em post nhé, các bác chịu khó đợi

Bác R505 đâu rồi, về ngay anh em mình làm vụ này cái

Tập Lái
12/3/04
33
0
0
Hà nội

Đây đây, bác hainguyen. Đang ngồi ở sân bay đây, nóng lòng quá rùi. Vụ này nóng quá, có lẽ xử xong anh em mình còn kiếm chác được tí chút đấy nhể...

Hạng B2
5/5/04
101
2
18

Thế là thế nào đấy nhỉ? Đèn chế tôi không chơi vì không có công tắc gin ma tắt bật bằng công tắc riêng khó chịu lắm. Bác nào biết chỗ rẻ bảo tôi với không lại phải vào Thanh Xuân mất 1.3 t thôi:(

Phúc

Tập Lái
9/11/03
13
0
0
Visit Site

Bác cứ mua đèn loại ngon lắp vạo Kiếm cái công tắc xịn của xe tải bán ngoài chợ trời,thêm một cái relay cho đảm bảo công xuất đèn, đầu vào sau công tắc đèn pha cốt. Khi nào bật đèn sương mù hoặc đèn pha lên, ấn công tắc đèn mù lắp thêm sẽ sáng. Kiếm cái công tắc vuông lắp vừa chỗ đang để mấy miếng nhựa dự phòng, công tắc này có đèn báo khi sáng đèn sương mù thì sáng đèn công tắc, đảm bảo như gin. Xe tôi lắp rồi, không biết post ảnh lên bằng kiểu nào ,

Tập Lái
12/3/04
33
0
0
Hà nội

Bác hainguyen ơi, post cái đèn xịn của bác lên cái nào. Bác phúc safi chắc muốn xem lắm, chắc phải chờ tí chút nhể. Hôm nay mua xong là tôi yên tâm rồi.

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam

Hihi, bác Phúc Safi thấy rồi, tuy rẻ hơn so với bạn bác Phúc lăp nhưng vẫn chưa có công tắc và dây điện Zin của nó

Bạn bác Phúc lắp hêt 1t1 nhưng có đủ hết, lại bao gồm cả công lắp, nên tính ra cũng vẫn rẻ bác ạ

Bác R505L chịu khó ép họ đặt mua công tắc và dây nhé

Hạng B2
5/5/04
101
2
18

Bạn tôi đã lắp xong khóa mở cốp sau sau khi phải thay cả bộ điều khiển cửa.:D

Xin lỗi đã câu bài. Hê hê

Hạng B2
5/5/04
101