Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Mua Fortuner 2017 4x2 hay Prado 2009  đây các bác ?
Em xin kính các cụ, các mợ 1 ly trước khi bắt đầu câu chuyện. Quả thực là tình thế tiến thoái lưỡng nan. Vì đa mang nên em lỡ có cảm tình với cả 2 cô em. Thế nên, em bây giờ đang đứng giữa ngã 3 đường với 2 sự lựa chọn rước em Fortuner 2017 4x2 hay em Prado TXL 2010 máy 2.7 bản xuất Trung Đông về làm vợ các cụ, các mợ ạ.[pagebreak][/pagebreak]

- Nếu rước em FT thì em được cái sự trẻ trung, hợp tuổi (giá không có chênh vì em được cái suất ưu tiên các bác ạ). Nhưng chọn em nó thì đồng thời em cũng phải bỏ đi sự đằm thắm, nâng niu chiều chuộng.

- Nếu rước em Pra thì em được tận hưởng sự đằm thắm, kinh nghiệm và nâng niu. Tuổi tác thì cũng hợp tương đối. Nếu chọn em nó thì em sẽ thiếu đi sự tươi trẻ, sự đằm và nâng niu.

Đành mạo muội xin hỏi ý kiến các cụ các mợ xem nên thế nào? Em nên chọn sự trẻ trung hay sự đằm thắm nâng niu đây ạ? Em xin kính các cụ các mợ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
View attachment 674486 Em xin kính các cụ, các mợ 1 ly trước khi bắt đầu câu chuyện. Quả thực là tình thế tiến thoái lưỡng nan. Vì đa mang nên em lỡ có cảm tình với cả 2 cô em. Thế nên, em bây giờ đang đứng giữa ngã 3 đường với 2 sự lựa chọn rước em Fortuner 2017 4x2 hay em Prado TXL 2010 máy 2.7 bản xuất Trung Đông về làm vợ các cụ, các mợ ạ.[pagebreak][/pagebreak]

- Nếu rước em FT thì em được cái sự trẻ trung, hợp tuổi (giá không có chênh vì em được cái suất ưu tiên các bác ạ). Nhưng chọn em nó thì đồng thời em cũng phải bỏ đi sự đằm thắm, nâng niu chiều chuộng.

- Nếu rước em Pra thì em được tận hưởng sự đằm thắm, kinh nghiệm và nâng niu. Tuổi tác thì cũng hợp tương đối. Nếu chọn em nó thì em sẽ thiếu đi sự tươi trẻ, sự đằm và nâng niu.

Đành mạo muội xin hỏi ý kiến các cụ các mợ xem nên thế nào? Em nên chọn sự trẻ trung hay sự đằm thắm nâng niu đây ạ? Em xin kính các cụ các mợ.
Vợ trẻ còn trinh mà quất thôi bác ơi. Mùi da dẻ còn thơm tho, máy móc còn bót êm ái. Hộp số 6 cấp, Đạp sung sướng, cũng là SUV hàng nhập Indo.
Em Pra 7 tuổi, hộp số 4 cấp, ì ạch, nặng nề, được cái khung gầm đi chung LX460 nhưng cũng 7-8 tuổi rồi. Chưa kể em nó đã phải phục vụ 7-8 năm bắt đầu có mùi, hàng họ đi 2-3 năm nữa là lạch cạch.
Chúc bác có quyết định chính xác.

Hạng B2
24/9/12
172
70
28
Nước mình xăng rẻ như bên trung đông thì bác hãy rước e prado về

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
Nếu bác Giàu thì mua xe đời 2009 chứ bỏ 1 tỷ mua xe đời năm 2009 thì đầu tiên thấy phí Cứ xe mới mà chơi . Có bảo hành các thứ ổn hơn xe đã qua nhiều chủ giống bác cưới vợ thôi .

• Like
Reactions: conan77
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Còn tùy nhiều cái bác chủ à... Xe 7 tuổi và không rõ lai lịch bảo dưỡng là mối lo tiềm ẩn đấy bác... Nếu bác không lạng lách đánh võng xào chẻ các thể loại thì FT là đủ bác à... Nếu em Prado có lai lịch bảo dưỡng rõ ràng và số km đi còn ít thì có thể xem xét được.

• Like
Reactions: conan77