Hạng B2
19/3/11
433
3.402
93
Bến Tre
Chào các bác, cho em hỏi là mình có nên mua giá đỡ điện thoại loại có keo chụp trên kính ở Lazada không ạ? Bác nào đã từng mua thì giúp em cho ý kiến nha. Em sợ mấy trang bán hàng qua mạng lắm. Sp giao toàn ko bao giờ như hình hết á. Nếu biết chổ nào bán uy tín thì các bác giới thiệu hộ e lun ạ.

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng F
7/8/14
8.544
7.352
113
58
Mình mua lazada cũng nhiều lần, nói chung hàng rẻ rẻ kg à, hàng cao cấp thì chưa thử.
Chất lượng y như giá của nó thôi, giao hàng hơi chậm thường là sau 2, 4 ngày. Mua nhiều thứ cũng được (hay bị) giao làm nhiều lần cho mỗi món hàng, hơi bất tiện.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.416
113
Biên Hòa
Có mấy chục đến trăm mấy. Thoải mái đi bác. E cũng mua giá đỡ trên lazada rồi, 150k, thấy xài ổn.
Riêng các mặt hàng do chính lazada bán thì uy tín, rất rẻ và có hóa đơn đủ, giao tận nơi.
Những hàng đắt tiền và đối tác bán thì e chưa dám mua vì cái văn hóa bán hàng của VN mình còn chụp giựt lắm.

Hạng B1
15/12/16
58
114
33
33
Mua hàng bình thường bác nhé, không có vấn đề gì cả có điều em chia sẻ với bác không nên mua loại có keo chụp nhé bác, loại keo chụp nhanh hư lắm, được vài bữa là không dính được nữa, bác nên tìm loại nào móc vào cửa gió điều hòa ấy, dùng mấy năm không hư luôn.

• Like
Reactions: vthanh6