Tập Lái
10/7/19
26
20
3
27
Mua Hyundai SantaFe 2019 dầu chạy dịch vụ liệu có bền?
Chào các bác trong diễn đàn, em dự định mua 1 em SUV Hyundai SantaFe 2019 dầu dùng vào việc vừa dịch vụ vừa chạy gia đình (thường xuyên đi tỉnh). Em xin hỏi mấy bác đã chạy SantaFe 2019 liệu xe có bền và hay hỏng vặt gì không?[pagebreak][/pagebreak]

Rồi bảo dưỡng xe như thế nào sau mỗi 20k-50k-100k km?
Em thật sự rất thích con này mong các bác chỉ giáo giúp e ạ e xin cảm ơn.

Mua Hyundai SantaFe 2019 dầu chạy dịch vụ liệu có bền?

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
Hóng các bác dùng rồi cho đánh giá , mình cũng đang nhăm nhe e này và fof tủn

Chào các bác trong diễn đàn
E dự định mua 1 e santafe 2019 dầu dùng vào việc vừa dịch vụ vừa chạy gia đình (thường xuyên đi tỉnh)
e xin hỏi mấy bác đã chạy santafe 2019 liệu xe có bền và hay hỏng vặt gì không?
Rồi bảo dưỡng xe như thế nào sau mõi 20k-50k-100k km
e thật sự rất thích con này mong các bác chỉ giáo giúp e ạ e xin cảm ơn.
Dạ em chào anh! em là sale bên Hãng Hyundai An Phú ạ. Do xe SANTAFE 2019 này chỉ vừa ra mắt hồi tháng 1 nên mình chưa khẳng định được chất lượng như thế nào, nhưng những dòng xe SANTAFE đời đầu hiện nay vẫn còn lưu thông trên đường. Về vấn đề anh đang phân vân giữa SANTAFE và FORTUNER thì mỗi xe sẽ có ưu nhược điểm khác nhau anh
- FORTUNER: khi nghe tới xe này thì sẽ nghĩ ngay tới xe dịch vụ, vì nó đã tồn tại từ rất lâu rồi. Về độ bền và khả năng vận hành thì khỏi bàn cãi.
- SANTAFE; xe này hầu như khách hàng đều chọn sử dụng gia đình (có thể là tiếc xe cũng có thể nó không "trâu" như FORTUNER hihi). Nhưng nếu anh muốn làm khác hơn thì cũng là cái hay ạ, tỉ lệ khách thuê xe chọn SANTAFE cũng nhiều.
Hy vọng chia sẻ của em giúp em có thêm cơ sở để lựa chọn xe ưng ý ạ

Hạng C
30/5/10
599
433
63
Bienhoa
Dạ em chào anh! em là sale bên Hãng Hyundai An Phú ạ. Do xe SANTAFE 2019 này chỉ vừa ra mắt hồi tháng 1 nên mình chưa khẳng định được chất lượng như thế nào, nhưng những dòng xe SANTAFE đời đầu hiện nay vẫn còn lưu thông trên đường. Về vấn đề anh đang phân vân giữa SANTAFE và FORTUNER thì mỗi xe sẽ có ưu nhược điểm khác nhau anh
- FORTUNER: khi nghe tới xe này thì sẽ nghĩ ngay tới xe dịch vụ, vì nó đã tồn tại từ rất lâu rồi. Về độ bền và khả năng vận hành thì khỏi bàn cãi.
- SANTAFE; xe này hầu như khách hàng đều chọn sử dụng gia đình (có thể là tiếc xe cũng có thể nó không "trâu" như FORTUNER hihi). Nhưng nếu anh muốn làm khác hơn thì cũng là cái hay ạ, tỉ lệ khách thuê xe chọn SANTAFE cũng nhiều.
Hy vọng chia sẻ của em giúp em có thêm cơ sở để lựa chọn xe ưng ý ạ
Santafe , có bản rẻ 9 trăm mấy ko bạn ,

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
santafe đi ngon mà bác, bảo dưỡng bảo trì xe đúng cách thì sẽ bền thôi bác ạ không việc gì lo lắng cả