Tập Lái
17/3/16
18
19
3
33
Mua Kia Sedona liệu chạy dịch vụ có bền  hơn Fortuner ?
Tình hình sắp tới em định mua thêm chiếc để làm Dịch Vụ, Fotuner máy dầu là lựa chọn hàng đầu, nhưng không gian ở hàng ghế 3 thì không được rộng như mong muốn, nên e đang có ý định nghiêng về Sedona, cho hỏi có ae nào dùng Sedona chạy dịch vụ chưa và liệu máy nó có bền như mong muốn, mong các anh đang sử dụng tư vấn hộ em, xin cảm ơn ![pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/6/12
53
84
18
HCM
Của bền tại người thôi, không biết có bác nào vừa có fotun và sedona đang chạy dịch vụ không chứ mỗi bác chạy 1 loại làm sao mà tư vấn.

Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Của bền tại người đó là đối với mấy xe chất lượng sàn sàn tàn tàn thôi, còn đã cày bừa thì phải kiếm chiếc xe nào thiệt trâu bò, ít hư hỏng vặt nhất có thể, thậm chí chạy lên bờ xuống ruộng rớt phụ tùng vẫn chạy được mới gọi là bền. Thôi khuyên chủ xe mua Toyota đi, thời gian quay vòng vốn nhanh hơn, cày bừa đã đời bán lại vẫn còn giá trị. Kia mà cày bừa nát bét rồi thì bán lại cũng chả còn lời được bao nhiêu. Ở cái xứ Vn này là vậy nên chấp nhận

Hạng C
12/11/08
551
189
43
Vietnam xe dịch vụ chỉ có Toyota. Mình chưa bao giờ sở hữu Toyota, mình chỉ sử dụng qua xe kia. Nhưng nghe nói dịch vụ thì chỉ có toyota. Mình muốn mướn xe Kia Sedona theo ngày ko chổ nào có. Nên ủng hộ bác cho thuê xe Kia sedona.

Tập Lái
8/1/15
2
13
3
47
Chết cho thằng showrom Kia nào bán cho Bác rồi, bảo hành 3 năm không giới hạn km luôn. Kia muốn khẳng định chất lượng bằng cách này đây...chạy dịch vụ còn lăng tăng gì nữa

Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Sedona máy dầu quá êm. Bảo hành 3 năm thì có thể an tâm. Sợ nhất cái cửa điện thôi. Khách dưới quê lần đầu đi có thể toi cái cửa điện. Bạn hỏi cái cửa điện bảo hành thế nào thì có thể định hướng.

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
Sedona máy dầu quá êm. Bảo hành 3 năm thì có thể an tâm. Sợ nhất cái cửa điện thôi. Khách dưới quê lần đầu đi có thể toi cái cửa điện. Bạn hỏi cái cửa điện bảo hành thế nào thì có thể định hướng.
nếu bác sợ cửa điện bị hư thì chỉ cần tắt nó đi r mở tay, thể là ok k sợ hư cũng k sợ tốn điện bác nhé..................................>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>