Hạng B1
15/9/17
61
32
18
33
Chào các bác,
Dạo này mưa bão quá! Tình hình là nhà em đang có dự định đi Phan Thiết mà cứ mưa gió kiểu này chắc fail cmn rồi. Các bác gần xa có ai biết chỗ nào đi chơi trong kì mưa gió này ko, chỉ em với!?
Đoàn em có 4 người thôi, định đi ngày cuối tuần. Budget tầm 10 củ.
Xin đa tạ.

Hạng B1
15/9/17
61
32
18
33
Đi Phan Thiết Mũi Né là chuẩn bác ơi. Gần thì book trước 1- 2 ngày là đc, nắm đc thời tiết rồi book.
Em thích gió biển lắm mà dạo này sài gòn còn mưa bão ko ngớt thế này, cơ mà ở Phan Thiết ko ảnh hưởng Bão Táp gì ah bác. Mong mùa này giá khách sạn giảm nhiệt, có khách sạn nào bác đi rồi ko review cho em ít

Tập Lái
8/9/17
9
3
3
Em thích gió biển lắm mà dạo này sài gòn còn mưa bão ko ngớt thế này, cơ mà ở Phan Thiết ko ảnh hưởng Bão Táp gì ah bác. Mong mùa này giá khách sạn giảm nhiệt, có khách sạn nào bác đi rồi ko review cho em ít
Mùa này đi Phan Thiết ổn đó bác, nhưng tắm biển hơi chán, biển cứ đục đục. Nếu nhà bác xác định chỉ đi chơi đổi gió mà ko thấm ướt thì cứ triển.
Ks ở Phan Thiết thì cũng ko đắt lắm đâu bác ạ. Tầm 1 củ rưỡi đổ lại là ngon lành cành đào! Quan trọng là bác muốn ở khu nào thôi. Cho tụi tôi thêm tí thông tin để chỉ đường cho tới luôn bác tài!

• Like
Reactions: Kainguyen1909
Hạng B1
15/9/17
61
32
18
33
Mùa này đi Phan Thiết ổn đó bác, nhưng tắm biển hơi chán, biển cứ đục đục. Nếu nhà bác xác định chỉ đi chơi đổi gió mà ko thấm ướt thì cứ triển.
Ks ở Phan Thiết thì cũng ko đắt lắm đâu bác ạ. Tầm 1 củ rưỡi đổ lại là ngon lành cành đào! Quan trọng là bác muốn ở khu nào thôi. Cho tụi tôi thêm tí thông tin để chỉ đường cho tới luôn bác tài!

con ghệ em là nó thíc vẫy vùng bác ơi, chỗ nào biển trong mà sực hải sản quên lối về đi bác. =]]]]]

• Like
Reactions: Latumi
Tập Lái
8/9/17
9
3
3
con ghệ em là nó thíc vẫy vùng bác ơi, chỗ nào biển trong mà sực hải sản quên lối về đi bác. =]]]]]
Chà, ca này hơi khó. Như tôi nói phía trên ấy! Giờ này đang mùa mưa nên biển nó cứ đục cả tập đoàn. Kiếm chỗ biển trong để vẫy vùng thì đành ra nước ngoài hoặc chờ cho hết tháng mưa bão này thì còn may ra... ;)

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Chào các bác,
Dạo này mưa bão quá! Tình hình là nhà em đang có dự định đi Phan Thiết mà cứ mưa gió kiểu này chắc fail cmn rồi. Các bác gần xa có ai biết chỗ nào đi chơi trong kì mưa gió này ko, chỉ em với!?
Đoàn em có 4 người thôi, định đi ngày cuối tuần. Budget tầm 10 củ.
Xin đa tạ.
Mưa gió này bác đi Phan thiết buồn thúi ruột

Tại sao không đi Vũng Tàu quê em nhỉ???

Chuẩn 5* mà giá Hợp Lòng nhà OS

https://www.foody.vn/vung-tau/la-sirena-bar-grill

[BCOLOR=#c8bfb0]
[/BCOLOR]
[BCOLOR=#c4c1b1]
[/BCOLOR]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
15/9/17
61
32
18
33
Vũng Tàu đi nhiều quá ùi bác Ngtatliem, mà tình hình biển đục thế này chắc Plan B lên núi vạio_O

• Like
Reactions: ngtatliem