Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Các bác cho mình hỏi. Do đang có xích mích với người nhà nên ko về quê lấy hộ khẩu gốc dc, chỉ có cái hộ khẩu công chứng, ko biết mua có dc ko ?. Mua trực tiếp từ chủ đầu tư luôn. Đang tính kiếm 1 căn ở quận 7, quận 2.

Hạng B2
10/4/12
122
26
28
Các bác cho mình hỏi. Do đang có xích mích với người nhà nên ko về quê lấy hộ khẩu gốc dc, chỉ có cái hộ khẩu công chứng, ko biết mua có dc ko ?. Mua trực tiếp từ chủ đầu tư luôn. Đang tính kiếm 1 căn ở quận 7, quận 2.
Chủ đầu tư khác thì em không chắc, nhưng em làm chủ đầu tư Novaland là được nha bác, bác chỉ cần hình chụp hộ khẩu thôi cũng được ;)

Tập Lái
17/7/13
4
84
13
Chủ đầu tư khác thì em không chắc, nhưng em làm chủ đầu tư Novaland là được nha bác, bác chỉ cần hình chụp hộ khẩu thôi cũng được ;)
Mua nhà thì mắc gì trưng hộ khẩu ra chi bác ?

Hạng B1
9/1/13
95
165
33
Tui nghĩ chỉ cần tiền là đủ, có thêm cái cmnd thì tốt hơn chút.

Tập Lái
18/4/15
5
190
28
Xích mích vụ gì thế thím :3dcuoi:

Hạng D
1/1/15
2.368
10.343
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Anh này mua cho bạn gái, nhưng có vay bank, nên sợ lộ, đi công chứng thế chấp thế nào cũng phải lộ. Thôi bảo bạn gái đứng tên cho, đừng ngại, cởi mở tí đi.

• Like
Reactions: Colo_Colo
Hạng B2
20/5/15
404
497
93
Anh này mua cho bạn gái, nhưng có vay bank, nên sợ lộ, đi công chứng thế chấp thế nào cũng phải lộ. Thôi bảo bạn gái đứng tên cho, đừng ngại, cởi mở tí đi.
Chắc mua cho bạn trai mới sợ lộ, mua cho bạn gái bình thường.

• Like
Reactions: luongtoan
Status
Không mở trả lời sau này.