Tập Lái
21/10/17
8
2
3
36
như tít ạ, em đang tính mua căn nhà phố dự án swan park để về ở, anh chị em tư vấn giúp liệu có ổn không ạ, nếu mua thì hơn 1 năm nữa sẽ dọn về.

Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
như tít ạ, em đang tính mua căn nhà phố dự án swan park để về ở, anh chị em tư vấn giúp liệu có ổn không ạ, nếu mua thì hơn 1 năm nữa sẽ dọn về.

Anh cứ thử liên tục 1 tuần liền:
Mang theo 1 li cf bỏ vô chai giữ nhiệt, 8h tối leo lên xe đi qua đó, tới nơi ngồi nhâm nhi hết li cf, hút hết mấy điếu thuốc
11-12h lên xe đua về lại SG
Nếu qua 1 tuần vẫn háo hức về bên đó thì mua thôi, chẳng ai cản anh còn đi hỏi mấy anh trên này thì có ai ở bên đó đâu mà tư vấn
À, nhớ mang theo cái mùng coi chừng muỗi nó đốt lại sốt rét hay sốt xuất huyết kẻo lại khổ cái thân
Hóng report về cảm giác của anh sau 1 tuần

Tập Lái
21/10/17
8
2
3
36
phũ phàng thì thôi rồi :))), cảm ơn bác, vì tính chất công việc của mình ko phải đi lại gì cả, mà khu đó có vẻ tương lai (ko biết bao xa) mà giá cũng vừa túi, nhưng xem ra đúng là ko có ai bên đó để tư vấn thật rồi

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Nếu bác làm gần bên đó thì nên, giá khu 1A 1B bắt đầu lên tí do cdt ko làm loại diện tích nhỏ nữa nên nếu muốn mua thì bác nên làm sớm, park được tầm 40+ căn đang làm hoàn thiện và ở

Hạng B2
24/1/19
145
177
46
bác không phải đi lại nhiều hoặc làm ngay nhơn Trạch thì mua ở đây chuẩn rồi, cả khu làm đồng bộ, tiện ích thì giờ chưa có nhiều, nhưng dân về thì dần dần sẽ có hết thôi.