Tập Lái
14/5/16
36
20
8
32
Chào các cụ e tính mua thêm 1 em 7 chỗ nữa để kinh doanh , e đã có ỉn 2016 rồi ! Kì này e tính lấy PS máy dầu chạy lướt cho nó khác , không biết con này ăn uống nhiều không , bán lại được giá bằng Ỉn không (kinh doanh nên e cần biết vấn đề này) ? Đọc trên OS thấy ít mem nào đề cập tới con này mà kinh doanh quá ! mấy bác tư vấn giúp em ! thanks :3dchientrung:

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Chào các cụ e tính mua thêm 1 em 7 chỗ nữa để kinh doanh , e đã có ỉn 2016 rồi ! Kì này e tính lấy PS máy dầu chạy lướt cho nó khác , không biết con này ăn uống nhiều không , bán lại được giá bằng Ỉn không (kinh doanh nên e cần biết vấn đề này) ? Đọc trên OS thấy ít mem nào đề cập tới con này mà kinh doanh quá ! mấy bác tư vấn giúp em ! thanks :3dchientrung:
Chạy Uber ngoài đường đầy cụ ah.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Ở HP có nhiều cty của Nhật chọn đích danh PS làm xe để thuê lâu dài (thay cho Innova) vì chạy đầm, tốt, an toàn hơn. Mấy công ty cho thuê xe ở HP thường offer PSD vì chi phí vận hành ko chênh với Innova là mấy. Có mấy thông tin gửi bác tham khảo

• Like
Reactions: dat56789 and caheo
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Mấy cụ nào khuyên Ỉn chẳng qua là chưa từng chạy Pajero Sport hoặc do quá phấn khích với Toy . Chứ đem so Pajero Sport với Ỉn thì cho dù kinh doanh đi nữa Ỉn cũng chẳng có cửa nào so với PSD . Bác mua PSD chạy lướt thì càng khó lỗ . Từ bề ngoài, độ an toàn, độ êm ái, cứng cáp , độ sang trọng dành cho khách ngồi trên xe. PSD hơn tất cả. Nhiên liệu thì máy dầu nên chẳng lo tới con nào ngốn xăng hơn con nào nữa .

Tập Lái
14/5/16
36
20
8
32
e trả lời : về kinh doanh ko = Ỉn , về ăn uống : thì dầu số sàn ăn uống rất ít., về bán lại tùy theo thời gian anh sử dụng ( lỗ ít hay nhiều ) nhưng túm váy lại là bán rớt giá -> lỗ hơn Ỉn.
E cũng nghĩ vậy, mà e kết máy dầu ! Với thích hiệu mit hơn , nội thất ỉn oải quá

• Like
Reactions: long265
Tập Lái
14/5/16
36
20
8
32
Có bác nào chạyPS r cho e hỏi về khoảng phụ tùng thay thế sao a? E nghe nói PS giá phụ tùng thay thế cao hơn ỉn do hiếm hàng hơn và phải nhập về?