Hạng B1
11/4/07
91
0
0
Em có ông anh nhờ tư vấn mà em chẳng biết nói sao, đã mượn cả 2 em cho ông đi thử nhưng ông vẫn chưa biết chọn em nào. Các bác cho ý kiến giúp nhé.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Mua Santa fee hay Prado ?

Ca này khó nhỉ, Prado diesel ví dụ mà 60k thì múc . Nếu trên dù có 1k thì múc Fe .

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Em thích SF hơn. Thực ra thì SF với Prado ko khác nhau nhiều lắm, nhưng giá Prado cao hơn hẳn:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Theo truyền thống của Toyota, tôi đoán có lẽ Prado option cũng chẳng có gì nhiều, nếu không nói là "Trần Văn Trụi"?:D Bác nào đã thử em này liệt kê thử xem em Prado có gì hay không? Tks

Hạng B1
11/4/07
91
0
0

Chính vì chênh giá lên em mới ko biết nói sao chứ nếu bằng giá nhau em đã khuyên ông lấy Prado rồi. Còn với sự chênh lệch hiện tại em khuyên ông lấy Santa fee nhưng ông vẫn lăn tăn về độ bền (lại mắc bệnh toyota) nên vẫn chưa quyết. Bác nào có giá chuẩn Prado 2.7 máy xăng và 3.0 máy dầu cho em biết với. Cảm ơn các bác trước!

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

CHất lượng, kiểu dáng, thương hiệu thì PRADO hơn. Nhưng sự khác nhau về tiền bạc giữa 2 xe này không khỏa lấp hết những khác biệt trên, em sẽ chọn S.FE fulln óp sần.
Em chưa đi PR 2.7 diesel nhưng đã đi 4.0 máy xăng : lái không sướng bằng làm hành khách, hơi bồng bềnh, cơ cấu chuyển cầu có vẻ phức tạp.

Last edited by a moderator: