Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/12/15
0
0
0
35
Mình đang có ý định mua 1 căn shophouse nhỏ nhỏ để kinh doanh siêu thị mini, không biết mấy anh chị ai đã mua rồi cho em kinh nghiệm về lãnh vực này nhé.
Có nên đầu tư hay không ? khoảng 2.5 tỷ đổ lại, hoặc nến không đầu tư thì nên hướng nào :?

Hạng B2
27/6/13
258
1.985
93
dự là trong sunrise town, nói chung bán cái này là lụm tiền lẻ, bác nhắm cạnh tranh lại bọn siêu thị nội khu ko?

Tập Lái
28/12/15
0
0
0
35
dự là trong sunrise town, nói chung bán cái này là lụm tiền lẻ, bác nhắm cạnh tranh lại bọn siêu thị nội khu ko?
Thì ý mình là mua cái shophouse để bán cho cư dân nội khu mà, thấy có sẵn khách hàng nên đang tìm hiểu có nên bán không :)

Tập Lái
8/3/14
4
5
3
Em đang nghiên cứu căn shop house bên dự án Amazing city. Các Bác cho em ý kiến nên đầu tư vô đây không ạ?

Tập Lái
28/12/15
0
0
0
35
Em đang nghiên cứu căn shop house bên dự án Amazing city. Các Bác cho em ý kiến nên đầu tư vô đây không ạ?
Dự án này bạn phải nhắm lượng cư dân vào sinh sống nhiều hay ít, cộng đồng khách vãng lai tốt hay không nữa. Mình thì chọn khu Bình thạnh khá sầm uất nên cũng đỡ lo

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
khu nào nghe lạ vậy bác? giá cả thế nào?

Tập Lái
8/3/14
4
5
3
khu nào nghe lạ vậy bác? giá cả thế nào?
Em chua di thuc te ma sale thong tin cho em la nam o cau kenh C duong Tran Dai Nghia,can shop 58m2 gia 600tr do bac.Sorry em post bang ipad.

Status
Không mở trả lời sau này.