Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Nhà em đang muốn một con xe mới. Do nhà em có 6 người: vợ chồng con cái cùng với ông bà nữa nên mua một con SUV thì mới tiện. Vả lại vợ chồng em cũng hay thích cuối tuần lái xe đi chơi ngoại tỉnh, các bác tư vấn cho em 1 con xe bền tí, bảo hành lâu và rộng rãi để đi xa mà vẫn thoải mái cho cả nhà là chuẩn rồi. Đa tạ các bác.

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
6 người thì mua con SUV là đúng rồi. Bác thích đi chơi xa thì phải mua con nào có động cơ mạnh mẽ tí, đi đường trường nó không tốn nhiên liệu nhiều. Nếu mà bác tính ISUZU thì có con MU-X đó. Đảm bảo là đủ mạnh cho bác chạy chơi ngon lành

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Nhà em đang muốn một con xe mới. Do nhà em có 6 người: vợ chồng con cái cùng với ông bà nữa nên mua một con SUV thì mới tiện. Vả lại vợ chồng em cũng hay thích cuối tuần lái xe đi chơi ngoại tỉnh, các bác tư vấn cho em 1 con xe bền tí, bảo hành lâu và rộng rãi để đi xa mà vẫn thoải mái cho cả nhà là chuẩn rồi. Đa tạ các bác.

Nhà em chả hiểu sao mà nay nhận được cái vé mời này đây.

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Nhà em chả hiểu sao mà nay nhận được cái vé mời này đây.

Nó thấy có tiềm năng thì mời chứ sao mà tự nhiên được bác. Mà mới nghe bán cuối tháng 7 giờ ra mắt thiệt hả? Công nhận nhanh thiệt chứ.

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Nó thấy có tiềm năng thì mời chứ sao mà tự nhiên được bác. Mà mới nghe bán cuối tháng 7 giờ ra mắt thiệt hả? Công nhận nhanh thiệt chứ.

Thôi bác, bây giờ cuối tháng 7 rồi còn đâu nữa, bán là đúng rồi chứ nói gì nữa. :D

• Like
Reactions: nda123123
Hạng B2
27/11/10
390
93
28

Sắp bán chính thức ở VN nên em cũng thấy con này khá được. Xe của ISUZU này chắc được cái máy mạnh. Lúc trước có ông bạn chạy HiLander phóng thấy ham lắm.