Hạng D
15/4/09
2.159
12.219
113
39
bảo hành kiểu này mấy anh chạy dịch vụ thích nhỉ
Mấy bác dịch vụ khoái vụ này lắm.
Mấy ngày này ký hợp đồng đa số là dịch vụ, mà số tự động thôi.
Em ôm xe liên tục, công bằng mà nói xe chạy êm

Tập Lái
6/4/16
15
1
3
36
dòng xe này nhập khẩu ở đâu ấy các bác nhỉ?
Tất cả xe mu-X bán trên toàn cầu đều sản xuất tại Thái Lan nhé bạn, xe xuất khẩu đi hơn 100 thị trường trên thế giới thì cũng made in Thailand cả.

Tập Lái
6/4/16
15
1
3
36
ring em này về tổng thể bao nhiêu ý bác nhỉ?
Isuzu MU-X được trang bị hai loại động cơ diesel 4 xy-lanh, dung tích 2.5 lít, sử dụng số sàn sẽ có mức giá 899 triệu Đồng và phiên bản dung tích 3.0 lít sử dụng hộp số tự động có giá 960 triệu Đồng bác nhé

Tập Lái
2/4/16
18
0
1
37
isuzu trước giờ dc biết là dòng xe cứng cáp khỏe mạnh đấy nhỉ
Isuzu nổi tiếng thế giới về động cơ máy dầu bền bỉ và tiết kiệm. Em nhẩm tính tiền dầu và tiền xăng đã chênh nhau 7k ( 1 năm bác chạy nhiều tiết kiệm được bao tiền ấy chứ). Isuzu mu-X được trang bị nhiều hệ thống hỗ trợ an toàn và tiện nghi đầy đủ như ghế da - 2 dàn điều hòa- màn hình DVD trước và LCD sau ( Đỡ tốn tiền mua mà khách họ còn thích ấy chứ) cái nữa là xe trang bị bản đồ Việt Map dẫn đường cho bác đến bất cứ nơi đâu khách cần - Quá tiện đúng không. Còn nữa, chính sách bảo hành lên đến 5 năm hoặc 20 vạn km, an tâm chạy phà phà thôi

Tập Lái
30/3/16
18
1
3
37
nay có đ/c nào xem lễ ra mắt mu - x ko ạ?
Vừa đi ngắm nghía em này hôm cuối tháng 7 bên triển lã quận 7 xong. Ban đầu chưa đi thì thấy dân tình ném đá em ghê quá, nào là nội ngoại xấu đều tổng thế. Nhưng khi đến nơi soi thì ko đến nỗi nào. Cảm giác lái thử rất đã, phản ứng chân ga trên phiên bản 3.0 khá nhanh nhạy. Đạp mạnh chân ga, chiếc xe vọt ngay về phía trước, mặc dù vẫn hơi trễ khoảng 1 giây do bánh đà lớn.

Tập Lái
6/4/16
15
1
3
36
ISUZU MUX : Xe 7 chỗ , gầm cao , máy dầu , số AT ...xe Nhật ...giá dưới 1 tỷ ...bảo hành khủng

Vậy là ngon rồi .
Nói gì cứ thương hiệu xe Isuzu là tiết kiệm nhiên liệu đứng nhì ko ai dám đứng nhì. Con Mu-X này ở Úc lúc tham gia thử thách Đường chạy tiết kiệm Max Run Challenge chỉ hao 4,6l/100km. Còn ở cuộc thi Isuzu Phillipine Fuel Eco Run cũng chỉ xê xích 4,8l/100km

Tập Lái
24/12/14
33
4
8
32
ISUZU MUX có bao nhiêu màu vậy mọi người ơi?
Màu thì 5, tùy mạng mà bác chọn tiện làm ăn nhé. Bữa xem số liệu của VAMA, mặc dù mới ra mắt hồi cuối tháng 7 vừa qua, mu-X đã bán được 38 chiếc, trong đó phía Bắc 12 chiếc, miền trung 6 chiếc và miền Nam 20 chiếc luôn đấy.

Tập Lái
30/3/16
18
1
3
37
Có đi xem tí rồi về, thử nghía qua xem sao thôi bác. Bên trong rộng rãi và option cũng coi như là tạm được rồi. Thích nhất là cái màn hình cho hàng ghế sau ấy.
Màn hình 10,2" nằmở vị trí hàng ghế thứ hai. Bác tài tập trung lái, đi đường dài có em ý bầu bạn giải trí cũng gọi là đỡ chán nhỉ.

Tập Lái
6/4/16
15
1
3
36
Cruise control và khung xe như thế nào thế bác?
ga tự động Cruise Control, còn về khung gầm xe bán tải và động cơ Isuzu TD VGS Turbo nổi tiếng về độ bền bỉ và tiết kiệm nhiên liệu. Dù gì thì 100 năm lịch sử gia truyền còn tới giờ là đủ hiểu rùi heng.

Tập Lái
17/7/13
26
0
1
e đang có gần tỷ, muốn đầu tư em này cho thuê theo các bác có ổn không?
Chọn mua xe dịch vụ cần chọn về chất lượng và tính an toàn. Mua mấy xe nổi tiếng mà hay lật với nằm đường thì thương hiệu của nó cũng chẳng cứu nổi đâu bạn ơi. mình thấy lựa chọn mu-x là hợp lý cho chạy dịch vụ, bền, tiết kiệm, lại bảo hành tận 5 năm thì quá ổn cho dịch vụ rồi còn gì.
như Innova hay mấy em nhà toyota thì được cái thương hiệu với hay lật thôi