Hạng C
22/2/10
648
401
63
Em dùng loại này đặt lên trên thảm nỉ theo xe, thấy ổn, dễ vs

• Like
Reactions: De Red
Hạng D
11/2/11
1.304
2.372
143
www.falkentire.com
Xe ô tô việc đầu tiên khi nhận về là bọc hết tất cả những gì bằng nỉ, thay bằng simili hết, cả trần cũng nên bọc.
Rồi mua cái thảm như hình trên bài về trải, nó dễ vệ sinh
Chứ hạn chế bùn đất dính giày dép khi leo lên xe là chuyện không tưởng nhé, ngay cả xe của mình, chả lẽ bước từ chỗ bẩn vào, ngồi vào xe xong thò 2 chân ra đập đập chà chà rồi mới xoay vào lái :D

Hạng C
11/3/11
769
647
93
thảm cao su này xài khá ok tuy nhiên lúc giặt hơi bị mệt . nếu may viền thì xài rất bền khó rách giá 160k/m à bác.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Loại nào nó cũng có ưu nhược điểm bác ợ. Không biết xe bác là loại xe gì? Nếu là xe 5-7 chỗ mà sài loại như bác hỏi thì không được đẹp lắm, nhưng ưu điểm là bền, dễ vệ sinh và cũng ít bám bẩn hơn loại 5D/6D.
Xe mình sài loại này, nhìn đẹp và cũng dễ v/s còn bao giờ hư thì mình chưa biết được,...
View attachment 1804370 View attachment 1804371
bác có thể tham khảo ạ.
Đẹp. Bác chỉ giùm chỗ mua với

Hạng B2
28/2/17
171
66
38
34
Biên Hoà
Cũng đang xài giống cái như tren của thớt. Thấy vệ sinh cũng tiện lắm. Có điều là nhìn không đẹp thôi. Lúc thợ cắt đo không vừa để vào xe nhìn hơi nham nhở. Em phải tự tay gọt lại nhìn cho bớt ghê. Xe em chỉ có cái thảm zin theo xe và e lót đè thêm cái này lên thôi.

Hạng C
2/11/08
708
447
63
Mình xài nguyên thảm theo xe, hư mua cái mới, rẻ bèo mà rất sạch sẽ.

• Like
Reactions: dauxanh
Hạng C
22/5/16
867
398
63
Xe ô tô việc đầu tiên khi nhận về là bọc hết tất cả những gì bằng nỉ, thay bằng simili hết, cả trần cũng nên bọc.
Rồi mua cái thảm như hình trên bài về trải, nó dễ vệ sinh
Chứ hạn chế bùn đất dính giày dép khi leo lên xe là chuyện không tưởng nhé, ngay cả xe của mình, chả lẽ bước từ chỗ bẩn vào, ngồi vào xe xong thò 2 chân ra đập đập chà chà rồi mới xoay vào lái :D
trời đất bọc nhựa trên trần xe chi vậy, cho nó ù nó rung à