Hạng B1
5/9/16
60
26
18
39
Em tạm trú ở TP HCM hộ khẩu ở BinhDuong, đang tính mua xe mà ngại biển số tỉnh, nghe nói xe biển tỉnh chạy trong TP hay bị mấy anh Pikachu dòm ngó hỏi thăm lắm, có bác nào đang chạy TP mà biển tỉnh tư vấn giúp em, chứ bị xxx hoài thì có mà bán xe sớm.

Hạng B2
4/5/07
189
233
43
Vô tư đi. Chạy đúng luật chẳng sợ bố con thằng nào. Mình chạy 4 năm rồi chưa bao giờ có vấn đề gì

Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn
Chạy đúng luật thì ai gọi vào làm gì. Chỉ sợ mấy bữa nữa mấy bố ra chính sách cấm biển tỉnh vào nội đo thì toi

Giời ạ, chạy đúng luật như bác @Ngot ( còn 16 giây ) mà mấy ảnh còn gọi vào. Bởi vậy : hên xui thôi. Hihihi :3dcuoi:

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Em tạm trú ở TP HCM hộ khẩu ở BinhDuong, đang tính mua xe mà ngại biển số tỉnh, nghe nói xe biển tỉnh chạy trong TP hay bị mấy anh Pikachu dòm ngó hỏi thăm lắm, có bác nào đang chạy TP mà biển tỉnh tư vấn giúp em, chứ bị xxx hoài thì có mà bán xe sớm.
Lười chuyển vùng cứ để biển số tỉnh chạy hoài có sao đâu anh. Mình là một ví dụ để anh yên tâm.

• Like
Reactions: ltvthang
Hạng B2
5/4/16
191
294
63
Mình chay biển Lâm Đồng 49 đây. Tuân thủ biển báo, luật giao thông chả anh nào làm khó dễ cả. Bác ngại thì giống mình cho chắc. Bỏ cái KT3 vào. Mấy ảnh có gọi lại kêu mình sống và làm việc tại HCM và đang chờ nhập hộ khẩu thành phố.