Tập Lái
17/5/14
8
7
3
38
Monaco
Em cũng mới gom góp được ít lúa, chưa bao h có xe riêng nên không rành nhiều về xe, nay có ông bác ruột muốn bán lại xem camry 2.4 đời 2008 xe trong nước, đi đc bao nhiêu thì em chưa rõ chỉ có điều nói em là nếu thích bác để lại 300 triệu thì có nên mua không các bác? xe thì chắc không ngập lụt còn về máy móc hay gì đó thì em thua vì em không rành về xe, mong các bác tư vấn giúp em vì nếu mua thì đây là chiếc xe đầu tiên của cuộc đời em :) em cảm ơn các bác trước ạ.

Tập Lái
17/5/14
8
7
3
38
Monaco
Mong các bác rành về dòng xe này cho em xin ít lời khuyên, vì em cũng có tầm 400tr nên ko dám mơ nhiều :(

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Mong các bác rành về dòng xe này cho em xin ít lời khuyên, vì em cũng có tầm 400tr nên ko dám mơ nhiều :(
Bác ruột thì ko lo gì rồi bác. Chẳng lẽ ruột thịt lại lừa nhau ? Bác cứ tham khảo giá trên các trang mua bán rồi quyết giá. Xe chất thì mắc hơn 10-20tr so với giá thị trường cũng ko sao.

• Like
Reactions: vicky3103
Tập Lái
17/5/14
8
7
3
38
Monaco
Bác ruột thì ko lo gì rồi bác. Chẳng lẽ ruột thịt lại lừa nhau ? Bác cứ tham khảo giá trên các trang mua bán rồi quyết giá. Xe chất thì mắc hơn 10-20tr so với giá thị trường cũng ko sao.
Dạ em ko lo lừa gì nhưng nếu xe vậy chi phí thay thế phụ tùng đã cũ thì có đắt không bác em lù tù mù quá :(

Tập Lái
5/10/17
3
0
1
29
TPHCM
các bác ở tp alo mình nhé . mình bên toyota xe đã quan sử dụng ( 0938487738 ). mình biết chút kinh nghiệm về xe. hoặc ai có nhu cầu tìm toyota đã qua sử dụng alo mình nhé