Tập Lái
19/8/15
1
8
3
40
Chào các bác, nhà mới có em bé nên em cần mua 1 chiếc để chở bé, tránh mưa tránh gió. xe mới thì chắc em không đủ tiền, mà đủ thì cũng chỉ mua kia morning (em lại không thích con này) nên em quyết định mua xe cũ, các bác cho em ý kiến nên mua con nào nhìn đẹp, bền mà lại ít tốn xăng, cảm ơn cả nhà

Hạng D
18/6/15
3.140
20.066
113
Chào các bác, nhà mới có em bé nên em cần mua 1 chiếc để chở bé, tránh mưa tránh gió. xe mới thì chắc em không đủ tiền, mà đủ thì cũng chỉ mua kia morning (em lại không thích con này) nên em quyết định mua xe cũ, các bác cho em ý kiến nên mua con nào nhìn đẹp, bền mà lại ít tốn xăng, cảm ơn cả nhà
Mới chơi xe, Bác chủ nên mua xe mới, xe nó rất tiện nghi nhưng nó vật cũng không phải vừa, vì thế bác chủ nên cân nhắc. Hiện nay, để mua xe ưng ý, tránh phải tự ép bản thân rước của nợ, có rất nhiều giải pháp, trong đó giải pháp vay ngân hàng thường dc áp dụng và được các hãng xe lo trọn gói, không nhiêu khê cho khách hàng.
Chúc bác chủ mua dc xe như ý.

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
17/10/15
155
129
43
Nếu bác thích sedan mới thì có chevrolet Aveo LT, thêm chục củ nữa là lăn bánh đc rồi đó bác

Hạng C
14/3/15
980
1.145
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam

KIA Forte 2011-2012.

Ngon bo re