Tập Lái
22/2/16
1
2
1
38
[sub]
Mua xe gì dưới 120 triệu ạ ?
[/sub]​
[sub]Chào các bác! [/sub]
[sub]Tôi có thằng em cần mua xe oto cũ (từ 4 chỗ - đến 7 chỗ) giá từ 60tr đến 120 tr để đi công trình trong thành phố. Em[/sub]
nó nhắm con suzuki window 7 chỗ đời 2002 trở lại cùng tầm đó tiền. không biết con này có yếu điễm hay có phổ thông, hay hỏng vặt,đồ đạc có dễ thay không. nhờ bác nào rành về e nó tư vấn giúp. hoặc giới thiệu cho con khác phù hợp với nhu cầu thì càng tốt. nếu bác nào có hay biết ai muốn gã thì giới thiệu e nó với.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/11/15
443
421
63
Em nghĩ cái con suzuki ấy được ý bác ợ. Dân chạy hàng toàn xài loại ấy, chạy ầm ầm. Chắc cũng được người ta mới chọn chứ nếu nó là cái loại ẩm ương thì không được tin dùng rồi.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
10/8/15
37
29
18
38
Con này đúng nghĩa thùng tôn di động nè!
Khuyên bác tránh xa nó ra. Xe mới không biết thế nào chứ xe cũ thì hỡi ơi lắm ạ.
Đừng tưởng thùng tôn thì không có gì để hư nhé. Em đi con van của công ty chuyên gia nằm đường luôn ạ. Mặc dù vừa bảo dưỡng lớn trong hãng gần 20 chai vậy mà cũng chết bơm nước, chết bơm xăng, chết dinamo. Một lần nằm NVL vì lý do lãng xẹt. Trời mưa lớn, em không dám chạy nhanh, xe công qua mặt té nước từ dưới lên, ướt denko thế là nằm. Sài gòn mùa mưa đi con này thì ở nhà khoẻ hơn ạ.
Một lần rụng càng neo bánh sơ cua vì mục ốc bắt vào gầm, hú ví. May mà không có xe máy chạy phía sau không thì ăn nguyên cái bánh. Gãy nhíp một lần dù chưa bao giờ chở quá tải. Xe đi làm kỹ thuật và chở đồ nghề linh tinh thôi ạ. Cty em bị gãy nhíp 2 chiếc rồi, xe em là chiếc thứ 3. Xe xuất xưởng 2009 ạ. 2002 thì không biết còn tã cỡ nào.

• Like
Reactions: quangnakata
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Bác cố thêm tí nữa chơi con Daihatsu Citivan ngon hơn nhiều. Giá mắc hơn chừng 10-20tr so với budget của bác.