Hạng B1
14/8/12
77
40
18
Tuyệt Tình Cốc
Mua xe gì trong tầm giá  1.3 tỷ với nhu nhập 40 triệu mỗi tháng?
Kính chào toàn thể các bác các cụ otosaigon ạ! Số là mới bán được miếng đất dưới nhà bè nên dư ra được 2 tỷ, tính mua con xe đi cho oách, sẵn tiện kiếm vợ , 32 tuổi rồi mà vẫn FA (T_T). Em đang phân vân Mazda 3, Camry hoặc Mercedes + BMW cũ nhưng nghe nói chi phí sửa chữa cho Mercedes và BMW khá tốn kém.[pagebreak][/pagebreak]

Mong toàn thể anh chị em nhiệt tình tư vấn giúp em. Chúc mọi người ngày mới vui . Em xin hết ạ![pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/8/12
77
40
18
Tuyệt Tình Cốc
Dạ cảm ơn bác.

Tại em có ông bạn cũng làm giám đốc mới xúc em Cam 2015, nội thất khá ổn, xe đi êm mạnh nhưng chẳng hiểu sao em không thích Cam cho lắm.

Thấy nó cứ classic thế nào ấy. Mer + BIM đi sang hơn hẳn nhưng rõ ràng phí sửa quá căng. Em đang phân vân quá bác ạ.

Hạng B1
20/3/16
95
143
33
55
Sài Gòn
Dạ cảm ơn bác.

Tại em có ông bạn cũng làm giám đốc mới xúc em Cam 2015, nội thất khá ổn, xe đi êm mạnh nhưng chẳng hiểu sao em không thích Cam cho lắm.

Thấy nó cứ classic thế nào ấy. Mer + BIM đi sang hơn hẳn nhưng rõ ràng phí sửa quá căng. Em đang phân vân quá bác ạ.
Nếu thích Xe Đức thì cứ quất thôi, vì nó Thung thướng thật sự!
Nhưng mà nên dành dụm thêm 1 lần như vốn ban đầu để mà sửa chữa và phòng thân, khi em nó lên cơn Nghiện ( trong vài năm sử dụng nhé) !!!

Hạng B1
14/8/12
77
40
18
Tuyệt Tình Cốc
Dạ vâng bác. Số em khổ xem phim mỹ nhiều nên bị cuồng xe tây T_T

Sẵn tiện cho em hỏi bác đang chạy xe gì ạ. em thấy hồi này nhiều ông đi mazda quá ko biết có ra gì không. Em thấy nhiều anh em otosaigon nói mấy dòng xe nhật như mazda và cam ko bền.

Tập Lái
30/3/16
1
2
1
34
Bác chủ có điều kiện thì cứ xe mới cho lành, xe cũ hên xui lắm. Camry đẹp và sang nhưng nếu bác thấy classic quá thì ngắm nghía Chev Captiva xem.

• Like
Reactions: haunv and muatim84