Tập Lái
19/2/19
3
10
3
40
Mua xe Honda CR-V của đại lý ngoài tỉnh được không?
Chào các cụ, nhờ các cụ thông não cho em phát, em ở đồng nai tính cưới con Honda CR-V bản L màu đen mà em hỏi đại lý ở Đồng Nai thì ko có màu, phải đặt cọc chờ một tháng mới có xe. Giờ em lên SG mua xong về ĐN làm giấy tờ có dc không? Và nếu được thì tiện em hỏi luôn có bạn sale nào có bản L màu đen thì inbox em phát.
Thanks!

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/5/18
110
18
18
32
k dc đâu bác nhé. bác lại phải quay về DN mua r.
Bác nhờ ng hk SG đứng tên thì đi xe biển SG nha bác

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Những hãng khác thì mình không rõ, còn HONDA họ quy định là HK/đăng ký ở đâu thì bác phải mua ở đó, không được mua nơi khác nhé. Bác mua con xe cả tỷ mà nên đợi chờ 1 tháng không thành vấn đề gì, quan trọng là giá cả và cách làm việc của đại lý có làm bác hài lòng không? Mình mua xe lắp ráp mà cũng chờ gần 2 tháng lận, hihi.

CRV thấy complain quá trời mà cũng nhiều người mến vậy nhỉ? Kể cũng lạ thật...:rolleyes:

Hạng B2
5/5/18
214
69
28
38
View attachment 1850289 Chào các cụ, nhờ các cụ thông não cho em phát, em ở đồng nai tính cưới con Honda CR-V bản L màu đen mà em hỏi đại lý ở Đồng Nai thì ko có màu, phải đặt cọc chờ một tháng mới có xe. Giờ em lên SG mua xong về ĐN làm giấy tờ có dc không? Và nếu được thì tiện em hỏi luôn có bạn sale nào có bản L màu đen thì inbox em phát.
Thanks!

Bác cứ lên honda kim thanh đường 3/2,cầm theo tiền tươi hốt về

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Trời, tôi thấy mấy bạn sale ở SG còn đăng hình đi giao xe ở tận Đà Lạt, Đồng Nai đã là gì đâu???? Đại lý sẽ phục vụ tận răng cho bạn

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Những hãng khác thì mình không rõ, còn HONDA họ quy định là HK/đăng ký ở đâu thì bác phải mua ở đó, không được mua nơi khác nhé. Bác mua con xe cả tỷ mà nên đợi chờ 1 tháng không thành vấn đề gì, quan trọng là giá cả và cách làm việc của đại lý có làm bác hài lòng không? Mình mua xe lắp ráp mà cũng chờ gần 2 tháng lận, hihi.

CRV thấy complain quá trời mà cũng nhiều người mến vậy nhỉ? Kể cũng lạ thật...:rolleyes:
E chưa bao h thấy hãng nào qui định hộ khẩu ở đâu phải mua xe ở đó , 2010 e ở tỉnh vẫn mua xe honda ở hà nội bình thường . Các a e khác vào xác nhận hộ e hay h chính sách honda thay đổi ?

Hạng D
9/2/18
3.403
4.999
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu

Lại có chuyện hộ khẩu đâu mua ở đó hả bác? Mới nghe! Em nghĩ mua ở đâu cũng dc, phần giấy tờ thì chuyển về ĐN ra biển số thôi.
Sorry bác chủ em bàn tí nha: em cũng đang đi crv, bằng tiền này em sẽ chon pajero sướng hơn, đang hối tiếc đây

Hạng C
28/8/16
559
358
63
EM thấy mua ở đâu cũng được. Bác cứ xem xe và hỏi thẳng đại lý là biết ngay ấy mà.

Tập Lái
29/4/15
25
13
3
36
Hộ khẩu ở đâu mua xe ở đấy,Honda chơi theo vùng nhé các bác,ví dụ luôn,e mua xe đặt 1 tháng trước tết,không lạc,không phụ kiện lấy xe đúng giá,mấy bạn Hà Nội toàn 50-70 tr phụ kiện,e bảo sao không về Thái Bình lấy. Đầy xe luôn,bạn e bán xe bảo là.do chính sách của Honda,nên nếu bạn hộ khẩu ở Thái Bình mà sống ở Hà Nội thì bạn có thể về Thái Bình mua,Honda không cho bán tranh địa bàn,nhưng Đại lý ở Thái Bình được bán ở Nam Định,vì Nam Định không có Đại Lý Honda,các bác hiểu chưa

Attachments

Hạng C
20/4/18
969
1.792
108
47
Bình Dương
Thật là....khổ miết quen rồi giờ giàu có muốn sướng cái thân nhưng cái đầu vẫn khổ....
DL nó kèm 100tr tiền lạc bọn HD nó có quản ko hả các bác???
4.0 rồi mà các bác còn để nó dẫn đi như thời tem phiếu thế???
Xe đắt đã gần gấp 3 bọn giãy chết mà nó còn quay như thế thì phải nói dân xứ đông lào mình hiền và chăm chỉ làm ăn thật ...