Thảo Luận Mua xe Wagon

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai
Em xin chào các bác trong hội SWG, em đọc nhiều bài trong SWG club thấy cũng hay, tự nhiên thấy thích SWG, nên muốn cưới em nó đây, bác nào thấy giới thiệu em với, nhà em ở Biên Hòa, làm việc tận Bình Dương, nên cũng muốn có xe đi làm, với lại về quê, Tiền Giang.
Em xin cám ơn và hậu tạ.
hôm nào cưới được vợ rủ mấy anh em về nhà chơi luôn, mà gia nhập SWG như thế nào, em tìm hoài không thấy chỗ đăng kí.
SDT em là 0909305451, em tên Đức, cứ nhắn tin em sẽ gọi lại.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
Re:Mua xe Wagon

Duc ga nói:
Em xin chào các bác trong hội SWG, em đọc nhiều bài trong SWG club thấy cũng hay, tự nhiên thấy thích SWG, nên muốn cưới em nó đây, bác nào thấy giới thiệu em với, nhà em ở Biên Hòa, làm việc tận Bình Dương, nên cũng muốn có xe đi làm, với lại về quê, Tiền Giang.
Em xin cám ơn và hậu tạ.
hôm nào cưới được vợ rủ mấy anh em về nhà chơi luôn, mà gia nhập SWG như thế nào, em tìm hoài không thấy chỗ đăng kí.
SDT em là 0909305451, em tên Đức, cứ nhắn tin em sẽ gọi lại.
- Các Anh em trong hội đi off kỹ thuật mổ bụng , dán , khâu V2 rồi . Giao em quét nhà , pha trà , tiếp khách
. bác qua thớt đam mê để lại thông tin .
- Bác Bu ơi có người quen BH kìa , làm việc đi Bác

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Cám ơn bác hungbienhhoa, hôm bữa đi ngang võ thị sáu nối dài thấy con màu xanh nhưng chưa có lúa. đành nhìn nghẹn ngào, giờ kiếm được ít thì em nó đã đi xa.
mong mấy anh em giúp một tay nhe.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

Chào bác Buratino, nhà em bên chợ đồn thôi.
Hôm nào có qua alô em qua lộc vừng uống cafe. nhưng thường em chỉ ở nhà chủ nhật.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47

Duc ga nói:
Hôm nào có qua alô em qua lộc vừng uống cafe. nhưng thường em chỉ ở nhà chủ nhật.
- phải thêm thứ bảy nữa mới theo kịp bác bu

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

Bác cưới ko đc WG thì cưới em khác cũng đc...dạo này giá WG lên theo giá vàng nên cũng khó mà cưới đc. Chúc bác cưới đc vợ như ý nhé :D

hungbienhoa nói:
Duc ga nói:
- phải thêm thứ bảy nữa mới theo kịp bác bu
@hungbienhoa : hem dám anh ơi:p:p:p
@Duc ga : Lộc vừng ngày xưa cua bả cả có dắt vào, có trò ngồi thuyền đi lòng vòng trong hồ, k bít giờ còn k

Hạng F
11/1/10
6.130
60.246
113

Hôm nay cũng được gặp 1 mem mới, tiếc là chú í ko ở lại được để cùng chia sẽ đam mê. Queo cơm cái nhà bác vào hội, kể cả khi chưa mua được xe.