Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Mức độ an toàn của Vitara

Thế thì con người mới có cơ hội xuýt xoa, chiêm ngưỡng chứ, chứ em đâu có so sánh khập khiễng đâu bác.
Ngày xưa có̀ T.V đen trắng thấy T.V màu thì nghĩ chắc siêu sao mới được dùng, đến thời nay T.V màu nghèo cũng có luôn. Chắc chỉ 10 năm nữa dân đen cũng được thừa hưởng thôi mà.

Trích đoạn: Awake

xe F1 có chế tạo cho đại chúng đi đâu bác. mạng của đại chúng làm sao đắt bằng mạng của siêu sao đua xe được, xe của đại chúng cũng không đắt bằng siêu xe đua được.

Hạng C
12/12/03
619
1.502
93
Vietnam _Thủ Đức

Lâu lắm mơí có 1 bài hay và hưủ ích cho ngưòi sử dung VITARA , sao BĐH không làm 1 cái link đặt biệt để giử lại , mới 2 ngày mà muốn kiếm lại đã khó rồi , nếu để 1 tuần thì mò kim đáy biển luôn . uổng công ngươì viết , những bài hay như vậy đâu cần bình luân hay khen làm giảm giá trị của nó . BĐH nên khoá lại đừng cho viết linh tinh

Tập Lái
6/10/04
2
0
0
53
Visit Site

Em đọc đi đọc lại bài này , thấy rất hay, nhưng nghĩ cho cùng thf xe nào cùng nguy hiểm cả, các bác nhớ đeo belt nhé, phòng ngừa tối đa mà, nếu BMW seri7 mà hôn em container thì cũng coi như xong:D mà không cần nhiều đến thế, chỉ cần quả xe của DIANA với lão BỒ buôn dầu hoả lộn chổng phèo phi vào tường là nghoẻo hết, mà xe xịn đấy nhé, chứ không thèm chơi xơ ri anh Bảy đâu, hihi:D