Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Mức độ tiêu hao nhiên liệu của Santafe !

Trích đoạn: Mrpinocio

@Khoi2002 :Cái quan trọng nhất là ESP lại ko thấy bác list ra .
Điểm kém hơn xe HMV nhập khẩu : Máy VGT và chỉ có 1 cầu và là xe ...lướt .
Máy VGT là điểm mạnh sao lại là điểm yếu?
Theo tôi biết chỗ Hoàng Gia vừa có xe 1 cầu, vừa có xe hai cầu, tuỳ theo túi tiền và sự lựa chọn của người mua [8|]

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Hôn nay em đi đăng ký xe, đường đông nhưng không tắc thì đồng hồ báo chỉ dao động ở mức 14-15 lít (máy V6 2,7) thôi các bác ạ.Lái ngon chắc khoảng 11-12 lít
To bác taybac: Bác đừng tin vào cái đồng hồ báo mức xăng tiêu thụ. Theo e bác phải + thêm vào 2 lít nữa là ít, e đã kiểm nghiệm quả này ở xe của e rồi.

Hạng B1
14/6/07
56
0
6

font="Times New Roman"][/font]
Đọc xong cái thớt này của các bác thấy nản hẳn, em giống như bác gì cũng tưởng mua được captiva nên bán xe được 3 tháng nay. Bây giờ xoay đủ kiểu cũng không mua được sớm, định bụng cố tí làm con SF, nào ngờ đọc bài của mấy bác thì chán hẳn. Mịa, sao ở nước mình nó lại hay ho đến thế, có tiền chưa chắc đã mua được. Hôm trước em đã xem 1 con sf đời 2003 ở chỗ Thăng Long (ngã 3 trần duy hưng – nhân chính) nhưng thấy nội thất kiểu cũ quá, mà dáng thì trông hơi quê. Sau quay ra định lấy con grandis mới chạy được 7000km, nhưng cũng thấy kiểu cũ quá nên thôi. Sang Trường Hải định làm chú Kia Caren cũng thế, mấy thằng sale nói không dám nhận đặt cọc vì không biết khi nào xe về. Chung quy cũng tại em các bác thích xe đẹp, thời trang, vừa tiền nhưng lại không muốn chờ, hehe.
To @kienvang : thấy mấy bro trên này hay nhắc đến tên bác, có đợt xe nào mới về bác pm cho em phát.
Đọc nhiều bài quá nên em lú mề mất rồi, chốt lại là hiện nay còn con sf cũ nào không các bác nhỉ, chỉ chỗ cho em ra xem với. Cám ơn các bác.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@khoi: cảm ơn bác nhé, mai em phải lên xem thế nào mới được.
Mịa nó về có 9 con không biết có đến lượt em không nữa. Nêu SF nhap thẳng có đầy đủ nội thất như trên mà có 48k thì lại phải suy nghĩ rồi các bác ạ

Hạng C
22/5/07
683
2
0

http://www.vnexpress.net/Vietnam/Oto-Xe-may/2007/06/3B9F71D4/
SF của các bác đấy. thế này thì quá ok

Hạng C
10/7/06
516
0
16

11 lít dầu/100 km quá rẻ so với xăng nên ko cần quan tâm làm giề:D:D

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Trích đoạn: Mrpinocio

@Khoi2002 :Cái quan trọng nhất là ESP lại ko thấy bác list ra .
Điểm kém hơn xe HMV nhập khẩu : Máy VGT và chỉ có 1 cầu và là xe ...lướt .

Xin lỗi bác !!! chắc bác không biết thôi, VGT là ngon đấy; CRDI đương nhiên là có. Nói ngắn gọn là SF đời 2002- 2003 trở đi chạy nội địa, mở cabô ra đề chữ to tướng CRDI - VGT . chính vì thế có thêm VGT là điểm (+) đấy bác ạ.
ESP là quan trọng nhất đối với bác nhưng đối với em lại là cái khác mới vui chứ hì hì