Hạng D
13/8/14
2.547
28.943
113
View attachment 1839425 Hu hu , em bị gì vậy mấy anh BS CNL , em mua Kentax xức nó hết , đeo đồng hồ nó lại bị , nghi là dị ứng với cọng dây cao su ... giờ nó ngứa tróc da ... hu hu hu
Sau vụ BS Lương thì mí bs cnl thủ kinh lắm, cái gì cũng phải đúng qui chình. A hỏi ko đúng qui chình nên mí bs cnl ko chả lời.:p

Hạng D
26/7/08
1.920
57.339
113
Vậy vòng đeo có thể là ... phụ phẩm của quy trình trên ha bác ? :rolleyes:

Ko ạ, người ta nấu trầm phải nghiền gỗ ra như mùn cưa vậy, đâu mà còn mấy hòn bi vầy nữa

Phụ phẩm là dùng làm nhang trầm thứ phẩm thôi anh, còn nhang trầm chính phẩm cũng phải làm bằng gỗ còn tinh dầu ạ.

Hạng B2
6/6/11
257
929
143
@pasdenom: đây là nhang trầm chính phẩm, đường kính chỉ cỡ cây tăm tre của người bắc thôi, cách đốt là như vậy chứ ko phải đốt như nhang cúng. Một ống đó là 1.8tr, thơm vãi lái.

View attachment 1839516
Không quan tâm lắm :D

Mình bỏ đốt nhang và giấy cúng 5 6 năm nay rồi bác

Thấy nhẹ khỏe người hẳn ra . :)

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Anh thấy bọn nhà giàu nó hay đeo ko? Em cũng đéo biết nó giàu thì mới thừa tiền mua mấy thứ này đeo hay nó đeo thì mới giàu lên, mà thôi kệ mẹ, vợ mua bắt đeo nên phải cố mà đeo.

Em có thằng bạn, trước là đại gia cao su Bình Dương, mấy năm trước cao su mất giá quá, nó than như bọng. Năm ngoái vợ nó với vợ em qua nhà ông làm lò trầm chơi, mới xách 2 sợi về, em đeo bị dị ứng nên đeo lõm bõm lắm, còn nó đeo 24/24. Năm ngoái nó chặt cao su chuyển qua khu công nghiệp, rồi phân lô làm hạ tầng, bán nền, lại cười phe phé, giàu vãi lái :)

Có bằng chứng thuyết phục rồi.

Nhưng phải đeo 1 lúc 04 vòng mới có tác dụng:

Mùng 2 hỏi chuyện ghẻ lỡ

Attachments

Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
Là trầm nặng hơn nước đó anh, em chả biết đâu nhưng người ta nói đó là phần lõi, và tinh dầu nó đậm đặc hơn nên chìm dưới nước, mắc hơn trầm nổi anh.
Cái này từ chuyên môn gọi là Kỳ nam, gọi trầm chìm thì ít người gọi lắm! Nhưng tiền tỷ ai lấy đeo tay nhỉ...