Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Muốn lắp màn hình gối cho Tucson 2020

Em sắp lấy Tucson nhưng em muốn lắp 2 màn hình gối để gia đình ngồi sau có thể xem. Theo em biết thì khi tuc lăn bánh thì màn hình trước sẽ không có hình chỉ có tiếng. Giờ em muốn lắp 2 màn hình gối thì có ở đâu lắp ko? Và khi xe chạy thì 2 màn hình này có bị mất hình như cái trước ko?

Em ko cần cái trước có hình khi đang chạy vì em muốn giữ màn hình zin theo xe, em chỉ cần 2 cái sau có hình là được.

Em thấy hãng có bán 2 loại, 1 loại không DVD thì đã hết hàng, 1 loại có DVD nhưng hỏi bên cố vấn cũng ko trả lời đc, cũng ko rành cách thức hoạt động của màn có DVD và ko DVD. Nói nôm na là ko biết gì về màn hình gối, họ nói khách ít lắp lắm nên ko lấy về cũng ko biết cơ chế hoạt động.

Ai biết giúp dùm em. Em cám ơn

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Trước đây em cũng không tính ráp DVD gối đầu đâu, nhưng gđ có mấy xe ráp màn hình nên bọn nhỏ nhà Em nó sang xe có màn hình chơi, thế là em ráp 1 cặp DVD android tầm 11 chai (cách đây mấy năm), đi đâu E mang theo cục phát Wifi cho bọn trẻ chơi, xem phim chút rồi ngủ,...
DVD bên ngoài thiếu gì mà cứ vào hãng, Bác thích loại nào ráp loại đó, kích thước, thương hiệu. Hoạt động như ipad thôi mà. đi dây cũng không rườm ra gì cả.
Xe em không xem DVD theo xe được, chỉ nhạc, bản đồ,...vì Em cũng không có nhu cầu vừa lái xe vừa xem.Nên E gắn 2 cái sau tựa đầu.

Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
Cách hay nhất là cứ mua

Gắn vào gối đầu ghế trước. và cứ mua mấy cái máy tính bảng tha hồ mà chơi phía sau.

Còn nguồn thì có thể có ngay phía sau, tuỳ xe ... hay có thể gắn thêm (USB) cái nầy độ kh sợ cháy xe
Organisateur-Voiture-Protecteur-Si%C3%A8ge-Support-Tablette-Rangement-pour-enfant.jpg

Thân ! :):):):):)

dEs
11/5/20
2.091
139.243
113
haha chuẩn luôn. Hồi xưa chưa có ipad thì còn có lí do để gắn màn hình gối, giờ ipad + wifi thì màn hình gối khai tử được rồi.

Tập Lái
29/7/20
39
10
8
30
Cách hay nhất là cứ mua

Gắn vào gối đầu ghế trước. và cứ mua mấy cái máy tính bảng tha hồ mà chơi phía sau.

Còn nguồn thì có thể có ngay phía sau, tuỳ xe ... hay có thể gắn thêm (USB) cái nầy độ kh sợ cháy xe
Organisateur-Voiture-Protecteur-Si%C3%A8ge-Support-Tablette-Rangement-pour-enfant.jpg

Thân ! :):):):):)
Ghế ngồi ngược như kia tên gọi là gì v bác