Tập Lái
26/4/10
42
0
0
Em đang ở Huế, đang có một em FIAT Punto, muốn tìm hiểu thêm về việc chăm sóc em nó. Anh em trên forum có ai ở Huế không xin đc chỉ giáo hihihi.

Tập Lái
26/4/10
42
0
0
Cám ơn các bác quan tâm, vì lính mới nên chẳng có tí kinh nghiệm nào cả. Con này đc người nhà nhượng lại cho chạy, con này chạy dầu máy kêu to quá không biết làm thế nào để kiềm chế đây? , thanks

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
Bác có Ảnh hay tý cảm nhận nào ko, up lên cho AE ngó tý.

Xe bác là độc nhất vô nhị trên này rồi đấy

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
em này cũng là mơ ước của em đấy, bác làm vài tấm cho ae học hỏi đê

Tập Lái
26/4/10
42
0
0
@ all: Thanks các bác đã quan tâm đến con vợ nhà em, có điều vì xe cũng khá cũ (hình như đời 2002) với lại vừa đc chuyển nhượng lại nên còn phải tân trang lại chút xíu để coi cho đc con mắt đã, khi làm xong em xe post lên vài tấm để anh em tham khảo. Còn review thì em chịu vì mới lái xe và con này là con đầu tiên nên không biết so sánh thế nào hihihihihi.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
botculai nói:
@ all: Thanks các bác đã quan tâm đến con vợ nhà em, có điều vì xe cũng khá cũ (hình như đời 2002) với lại vừa đc chuyển nhượng lại nên còn phải tân trang lại chút xíu để coi cho đc con mắt đã, khi làm xong em xe post lên vài tấm để anh em tham khảo. Còn review thì em chịu vì mới lái xe và con này là con đầu tiên nên không biết so sánh thế nào hihihihihi.

Punto chạy dầu hả bác? loại coupe hay 4 cửa, có giống em này ko?

Tập Lái
26/4/10
42
0
0
X108 nói:
botculai nói:

Punto chạy dầu hả bác? loại coupe hay 4 cửa, có giống em này ko?

Chính xác là em nó đấy bác ah, nhưng mà con của em hơi "tan nát mưa ngâu" tí hihihihi. Còn hình thức thì y chang em này luôn, máy dầu dầu 2 cửa, không biết trên này có bác nào sở hữu em này nữa không để học hỏi kinh nghiệm chăm sóc.