Là tổ chức tiền phong trước tiên du nhập chế tạo dòng cổng trượt tự động gần 10 năm trên thị trường, sở hữu nhiều thợ lành nghề, và đội ngủ viên chức nhiệt tình, vũ hoàng ngày một bước khẳng định sự trưởng thành trong các năm qua, đáp lại những cạnh tranh từng trãi là sự yêu mến của người dùng trên cả nước đã giành cho vũ hoàng sự tin tưởng, và hợp tác, đây là động lực lớn để vũ hoàng ngày một đẩy mạnh mẫu sản phẩm cửa cổng tự động ra thì trường để khẳng định long tin của quý khách giành cho cửa bệnh viện bảo phúc

Tập Lái
14/12/20
1
8
3
36
baophuc.vn
Kéo đến cổng tự động BFT trong ô tô của bạn (mang theo điều khiển ma của bạn bên mình)
Giữ điều khiển ma của bạn trong vòng vài inch so với nút trên ô tô mà bạn muốn lập trình. Nhấn nút trên ô tô của bạn đồng thời với nút đầu tiên trên điều khiển ma của bạn. Giữ chúng cho đến khi ánh sáng trong xe của bạn làm điều gì đó đặc biệt. Bất cứ nơi nào từ 2-20 giây trong trường hợp của tôi. (2 đèn ô tô của tôi chuyển sang màu xanh lục. Một đèn chuyển từ trạng thái rắn sang nhấp nháy)
Nếu bạn đang hướng điều khiển từ xa vào nút ô tô của mình và các bước đó không hoạt động, hãy thử giữ nó ở phía bên kia (thay vì bên trái bên, bên phải)
Tôi học được điều này sau 10 lần thất bại trong Chevy.

Dù sao, hy vọng điều này sẽ giúp ai đó đỡ đau đầu.

• Like
Reactions: tuan803
Tập Lái
30/11/20
1
6
0
41
baophucdoor.com
Mua 1 loại ở dưới cầu thang của chúng tôi. Yêu thích nó rất nhiều, chúng tôi đã tìm 1 chiếc khác cho đầu. Mất 10 phút tối đa để cài đặt. Rất chắc chắn. Tôi đã cài đặt nó 1 mình. Nhìn thật đẹp! Rất dễ sử dụng. YÊU tính năng tự đóng! Lời khuyên trong giai đoạn cài đặt: Làm những gì nó nói, ko cắt các mối quan hệ cho đến lúc cài đặt! Và hướng dẫn ko đủ rõ ràng, hoặc tôi không khởi đầu với, trên các thanh cản điều chỉnh (các mảnh để tạo ra sự căng thẳng). Những gì trông giống như 1 nắp duy nhất thực thụ là 2 mảnh. Họ túa rời nhau để tạo ra sự căng thẳng. Siêu dễ dàng! Rất khuyến khích cổng tự động 4 cánh này!