Tập Lái
31/8/10
16
9
3
e thấy các bác hất tung ssangyong ra một góc bao gồm "các loại xe khác" e thấy hơi buồn! E thì đang chay e ssangyong rẽton ii xdi made in gemany 2.7! Chạy ko phai xoắn kể cả off hay chạy đường dài e chấp hết các dòng xe khác " tuy chỉ là máy diezel" ngoại trừ mercedess là nền tảng vững chắc. Còn lạ kể cả bmw, hay audi hay cung phan khuc nhu fordtun.. Santa.. Vv..vv... E chấp hêt! Nhug dòng xe tên nhung ko có tuổi? Nếu ko tin các bác gộp nhau lai tỉ thí vs ssangyong một lần xem sao? E sẵn sàng mạn phép chủ thớt được tuyên chiến công bằng để đưa ssangyong về vị trí và hơn thế nữa
Muốn yêu xe phải hiểu xe
Muốn yêu xe phải hiểu xe

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
e thấy các bác hất tung ssangyong ra một góc bao gồm "các loại xe khác" e thấy hơi buồn! E thì đang chay e ssangyong rẽton ii xdi made in gemany 2.7! Chạy ko phai xoắn kể cả off hay chạy đường dài e chấp hết các dòng xe khác " tuy chỉ là máy diezel" ngoại trừ mercedess là nền tảng vững chắc. Còn lạ kể cả bmw, hay audi hay cung phan khuc nhu fordtun.. Santa.. Vv..vv... E chấp hêt! Nhug dòng xe tên nhung ko có tuổi? Nếu ko tin các bác gộp nhau lai tỉ thí vs ssangyong một lần xem sao? E sẵn sàng mạn phép chủ thớt được tuyên chiến công bằng để đưa ssangyong về vị trí và hơn thế nữaView attachment 215322 View attachment 215322
Bác gia nhập hội rexton ngoài Bắc đi.
https://www.facebook.com/groups/970186636397198/

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Rexton chạy máy dầu của Mẹc thì ngon rồi. Đã có showroom chính hãng ở HN thì hy vọng SsangYong sẽ bán đc nhiều xe hơn :D

4/10/16
467
1.794
93
34
e thấy các bác hất tung ssangyong ra một góc bao gồm "các loại xe khác" e thấy hơi buồn! E thì đang chay e ssangyong rẽton ii xdi made in gemany 2.7! Chạy ko phai xoắn kể cả off hay chạy đường dài e chấp hết các dòng xe khác " tuy chỉ là máy diezel" ngoại trừ mercedess là nền tảng vững chắc. Còn lạ kể cả bmw, hay audi hay cung phan khuc nhu fordtun.. Santa.. Vv..vv... E chấp hêt! Nhug dòng xe tên nhung ko có tuổi? Nếu ko tin các bác gộp nhau lai tỉ thí vs ssangyong một lần xem sao? E sẵn sàng mạn phép chủ thớt được tuyên chiến công bằng để đưa ssangyong về vị trí và hơn thế nữaView attachment 215322 View attachment 215322
Bác chủ nói không sai tí nào....Xem xe như con.Quý xăng như máu..:3dcuoi:

10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
Con xe đẹp ghê