Tư Vấn Đầu Tư Mỹ Phước 4 Bình Dương

Hạng C
8/10/11
587
544
93
Chào các bác, em có đứa bạn nó đang gom ít tiền đầu tư về Mỹ Phước 4, gần đại học Việt Đức đang xây dựng. Các bác có thông tin gì không ạ, em đang dư chút ít, định mua để đó đón gió có ổn không ạ. Em cảm ơn!

BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
Chào các bác, em có đứa bạn nó đang gom ít tiền đầu tư về Mỹ Phước 4, gần đại học Việt Đức đang xây dựng. Các bác có thông tin gì không ạ, em đang dư chút ít, định mua để đó đón gió có ổn không ạ. Em cảm ơn!
Mình không rành Mỹ Phước 4 như thế nào, chứ Mỹ Phước 3 mình bán nền 10x30 năm ngoái giá 860tr, năm nay cò cứ gọi đi gọi lại đòi mua tiếp miếng kế bên giá trên 1 tỷ. Mình cũng thấy tiếc và không biết lý do nó lên vậy nữa!

Hạng B2
20/9/14
302
4.938
93
Quận 7
www.thaiduongvision.com
Mình không rành Mỹ Phước 4 như thế nào, chứ Mỹ Phước 3 mình bán nền 10x30 năm ngoái giá 860tr, năm nay cò cứ gọi đi gọi lại đòi mua tiếp miếng kế bên giá trên 1 tỷ. Mình cũng thấy tiếc và không biết lý do nó lên vậy nữa!
Vậy bác mua vào năm sau bán ra kiếm lời :D

Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Có mấy ông người quen trên Mỹ Phước điện thoại xuống hỏi đầu tư tại Sài Gòn, vì trên đó khó rồi, lưu ý đừng tin thằng Becamex nhé, mình mua Mỹ Phước 1 mở rộng từ 2012 đến nay chưa ra sổ nhé (sổ cầm ngân hàng), ĐT tới cty thì cty cho số đi động của nhân viên cùi bắp tên là Bảo, điện thoại 20 chục cuộc không bắt máy, nhắn tin chửi ảnh nói đi kiện đi, nếu kiện thì trả vốn + lãi suất

• Like
Reactions: vuichoithoaimai