Hạng B2
17/9/11
114
5
18
46
Vĩnh Phúc
Quyết định số 50/2013/QĐ-TTg sẽ là nguy cơ tiềm ẩn của các bác cọp già. E lo cho con cọp 18 tuổi của e quá!
Các bác có cao kiến gì để e an tâm tiếp tục móc hầu bao chăm e cọp già với ạ?

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
prima nói:
Quyết định số 50/2013/QĐ-TTg sẽ là nguy cơ tiềm ẩn của các bác cọp già. E lo cho con cọp 18 tuổi của e quá!
Các bác có cao kiến gì để e an tâm tiếp tục móc hầu bao chăm e cọp già với ạ?
Bác trích giúp em cái CV ấy với, nói thật đẫ lâu lắm rồi em chưa đọc cv hay thời sự

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Cái này chỉ áp dụng cho xe khách và xe tải. Còn xe cá nhận ko có niên hạn sử dụng nha bác. Cứ vô tư đi

Hạng B2
9/7/09
228
215
43
Biên Hòa - Đồng Nai
cái quyết định này còn chung chung lắm, chua có hướng dẫn cụ thể nữa. Với lại năm năm chưa hết năm 2013 còn hơn 4 năm nữa, tới lúc đó cọp già của mình cũng tiêu rồi (chắc đổi xe mới từ lâu hehehe), với lại ở việt nam xe dưới 9 chỗ ko có thời hạn nên ko sợ là hết niên hạn và ô nhiễm môi trường. (THEO E HIỂU LÀ XE Ô TÔ QUY ĐỊNH Ở ĐÂY LÀ XE TẢI NẶNG VÀ XE KHÁCH)

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
accord_dongnai nói:
cái quyết định này còn chung chung lắm, chua có hướng dẫn cụ thể nữa. Với lại năm năm chưa hết năm 2013 còn hơn 4 năm nữa, tới lúc đó cọp già của mình cũng tiêu rồi (chắc đổi xe mới từ lâu hehehe), với lại ở việt nam xe dưới 9 chỗ ko có thời hạn nên ko sợ là hết niên hạn và ô nhiễm môi trường. (THEO E HIỂU LÀ XE Ô TÔ QUY ĐỊNH Ở ĐÂY LÀ XE TẢI NẶNG VÀ XE KHÁCH)
Zị mà hum tháo thay kính, nhìn dàn xương của két anh thợ bẩu...nếu chơi giữ gìn...10 năm nữa chưa ăn thua...
ÔI...nếu đúng là CV áp dụng luôn cho xe con....vô tình...đã giết chết 1 bông hồng tức tưởi vậy sao???

HỎng lé....hồng nhan bạc mệnh!!!!

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
accord_dongnai nói:

cọt già mình k sao . . .còn Két < Ngọc . . hay mấy em Mà đang thời Đep Choai , đẹp Gái thì sao ?

@ bác Dung_GL :
Giờ Hồng nhang là Bạc tỷ . . . . .
Tàn Nhan thì Bạc mệnh . . . . . .
kaakakakakakakaka

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Chơi ơi ..... Có gì mà Bác chủ phải xoắn . Không đóng cửa được acc club đâu vì tới lúc đó mấy cha nghiện mua cọt 2xxx hết roài

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
pghaiau nói:
Chơi ơi ..... Có gì mà Bác chủ phải xoắn . Không đóng cửa được acc club đâu vì tới lúc đó mấy cha nghiện mua cọt 2xxx hết roài
Đem ra đua với Mẹc 2xxx được hông? :D