Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Năng cấp AuTo Hold cho Sonata 2015

Tập Lái
11/12/18
14
9
3
30
Dạo lướt trên trang Alibaba e vô tình tìm đc option mà bị HTC cắt bớt cho e Sonata 2015 đó là Auto Hold và Phanh Tay Điện Tử, ko biết các bác nhà mình có ai lên hay chưa, em ko biết là chỉ cần mua về là gắn zô xài hay có cần làm gì thêm nữa ko, bác nào có lên rồi tư vấn giúp em nhé !

Attachments

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
em nghĩ chế thì được hết, nhưng chế thì chân ic có hỗ trợ mình hay không thôi ạ.....theo em đơn giản thì nên chứ phức tạp thì không ạ, vì liên quan tới thắng ạ......sẽ chia bác

Tập Lái
11/12/18
14
9
3
30
em nghĩ chế thì được hết, nhưng chế thì chân ic có hỗ trợ mình hay không thôi ạ.....theo em đơn giản thì nên chứ phức tạp thì không ạ, vì liên quan tới thắng ạ......sẽ chia bác
Em ko rành mấy cái này nên nhờ ae nào rành kỹ thuật hay có lên rồi tư vấn :D

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em ko rành mấy cái này nên nhờ ae nào rành kỹ thuật hay có lên rồi tư vấn :D
theo kinh nghiệm của em, cứ lành lành mà đi bác em chế từa lưa giờ hong biết đường gở ra....bỏ hết về zin đây bác....chân tình bữa nào bác qua em cafe nhé, bên em có bảo dưỡng xe cho mình luôn ạ chuyên Hyundai bác yên tâm ạ

Tập Lái
11/12/18
14
9
3
30
theo kinh nghiệm của em, cứ lành lành mà đi bác em chế từa lưa giờ hong biết đường gở ra....bỏ hết về zin đây bác....chân tình bữa nào bác qua em cafe nhé, bên em có bảo dưỡng xe cho mình luôn ạ chuyên Hyundai bác yên tâm ạ
E tận sóc trăng bác ạ, cám ơn bác cho lời khuyên nhé :D