Tập Lái
15/6/15
23
16
3
38
e đã nghiên cứu về nâng cấp tính năng tự động lock cửa khi đến tốc độ nhất định và tự động cập gương chiếu hậu khi lock cửa; mở gương khi unlock nhưng không biết phải làm như thế nào và ở đâu.
Vì vậy mong các bác hướng dẫn giúp về nơi làm 2 món trên uy tín ở Sài Gòn giúp với ạ!

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
e đã nghiên cứu về nâng cấp tính năng tự động lock cửa khi đến tốc độ nhất định và tự động cập gương chiếu hậu khi lock cửa; mở gương khi unlock nhưng không biết phải làm như thế nào và ở đâu.
Vì vậy mong các bác hướng dẫn giúp về nơi làm 2 món trên uy tín ở Sài Gòn giúp với ạ!
Gập gương theo lock cữa thì wa KHẮC TRUNG còn lock cữa thì phải có bộ cảm biến tốc độ cái này thi em kg biết mua ở đâu

24/3/10
4.364
3.876
113
Gập gương theo lock cữa thì wa KHẮC TRUNG còn lock cữa thì phải có bộ cảm biến tốc độ cái này thi em kg biết mua ở đâu
Không cần cảm biến tốc độ đâu anh ui, chỗ cổng ODBII có dây VSS là dây cảm biến tốc độ bánh xe phát xung dạng PTO nên chỉ cần dùng mạch định thời như 555 là đủ để làm mạch autolock, mạch này pác Trí Jungle có làm sẵn mua về tự đấu hoặc đưa xe pác ấy đấu dùm cũng dc, chi phí chỉ tầm 1 củ đổ lại thôi. Làm thương mại mạch auto lock cửa theo tốc độ và gập gương tự động theo lock cửa thì các pác có thể ghé tiệm của pác Linh N Protect đối diện Toyota Phan Văn Trị, Gò Vấp để làm giá hạt dẻ dưới 1tr ạ.

Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Autolock theo tốc độ xe (15km/h là tự lock, unlock khi tắt máy xe) em làm của bác gì đó trên OS này, giá 1 triệu, cơ mà phải đợi bác đó bay vào Sài Gòn làm.
Còn vụ gập gương khi lock xe bằng remote thì em không biết !

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Ai độ chế cứ hỏi đại ka @Tí Đô ( trùm mày mò độ chế ).:). hãnh diện vì có ông anh kết nghĩa như vậy
độ chế này = độ cái j bị chê cái đó, chế cái gì là chết chắc cái đó...kakaka dém chợi hem? :3danbanh::3dcuoi:

24/3/10
4.364
3.876
113
Autolock theo tốc độ xe (15km/h là tự lock, unlock khi tắt máy xe) em làm của bác gì đó trên OS này, giá 1 triệu, cơ mà phải đợi bác đó bay vào Sài Gòn làm.
Còn vụ gập gương khi lock xe bằng remote thì em không biết !
SG đầy ngừ làm giá dẻ bèo pác hóng nhân tài thủ đô chi cho cực. Kkkk

• Like
Reactions: N PROTEC