PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
Em đã làm thêm 1 chìa chơi show các bác coi chơi, thấy dùng cũng vui vui
Nâng cấp chìa khóa cho các dòng xe cũ
Em cũng ship món này về mà bỏ cái mạch vào thì không vừa, nạo khoét tùm lum để nhét mạch vào cũng không được....bực quá em đem làm chìa khoá xe máy luôn....
P/s: Bác làm sao bỏ được cái mạch vào mách cho em với. E còn đang dư một cái.tks bác

Hạng B2
13/2/06
371
265
63
Cần Thơ
Em làm cho anh em bạn bè gần chục cái chìa Toyota rồi, hơn 2 năm chưa hư cái nào.
Chìa Volkswagen và Ford em cũng làm rồi nhưng mà không có chỗ cắt phôi chìa.
Quan trọng là vỏ và chìa zin phải khớp đời là mạch chắc chắn vừa.

Hạng C
30/3/14
605
912
93
Em cũng ship món này về mà bỏ cái mạch vào thì không vừa, nạo khoét tùm lum để nhét mạch vào cũng không được....bực quá em đem làm chìa khoá xe máy luôn....
P/s: Bác làm sao bỏ được cái mạch vào mách cho em với. E còn đang dư một cái.tks bác
Bác lấy mạch zin lắp qua ah. Mình dùng mạch bán săn ở ngoài , lắp vào vừa y, cho học remote nữa là xong, nạp chip transpouder thì trên os có nhiều bác làm đc rồi chỉ cần 1 con chip trắng là xong

Hạng B2
29/10/14
178
82
28
43
Xe bác chìa độ rồi, có phải chìa zin BMW đâu mà dùng cái này đc.

Hạng B2
29/4/15
133
56
28
30
e cũng mún thay chìa gập, anh nào pik ỡ đâu bán chĩ e với + có cần cắt chế gì ko ạ :(