Tư Vấn Chia Sẻ nâng cấp ghế điện !

Tập Lái
12/8/06
41
0
0
hôm nay ở chỗ em có khách hỏi về việc nâng cấp ghế thường thành ghế điện , em hỏi trong hãng thì bảo có nhưng đó là thay cả ghế và giá thành thì khá là cao . em đánh bạo gan lên hỏi các bác trong nhà xem có ai biết về việc này không, chỉ giáo cho em biết với , em ngoài Hà nội . em cảm ơn các bác nhiều . Nếu bác nào có công nghệ này luôn có thể liên lạc qua đt của em 0905 3333 88 . em chở tin của các bác !

Hạng B2
14/9/06
182
0
0
VNN.VN
RE: nâng cấp ghế điện !

nếu bác làm được thì PM cho em phát với, nghe hay quá nhĩ !

Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113

Trời! Mới đọc cái tựa hiểu nhầm ghế kia:) được nâng cấp.

Hạng B2
10/10/05
359
68
28

Trích đoạn: jolie

phải thay cái mới bác ơi không nâng cấp được đâu, mà thật ra chả mấy khi xài tới nó, chỉnh xong vất đấy, coi như xài đựơc có 1 lần :D

Bác nhầm thế nào chứ! Mỗi lần lên xe xuống xe là E đều dùng. khi nào xuống xe E đẩy hết ghế ra sau cho rộng rãi mỗi khi ra vào xe! Nhưng công nhận là ghế điện cũng ko thật cần thiết! Tiền đó để chơi nhiều cái khác có ích hơn!

đồng ý với bác vụ lùi ghế để ra khỏi xe, khỏi trầy thành trong của xe, hoặc đá vào cửa :) à mà chắc bác xài số tay? chỗ em đa phần xài số tự động nên ghế kéo xa để thẳng chân, thẳng tay, miễn sao chân phải đạp "lút" càng ga là ok rùi, thành ra cũng ít xài.