Hạng B1
27/6/15
51
51
18
43
Nâng cấp màn hình Android cho Mercedes E-Class W211

*Ảnh minh họa

Chào các bác

Hiện tại xe em E W211 đang xài đầu CD, em muốn nâng cấp lên android, bác nào đã nâng cấp xin vào chia sẽ ạ, hoặc bác nào biết gara nào chuyên món này giới thiệu em ạ.
Em cảm ơn các bác.

Ps: bác nào nâng cấp rồi còn dư dầu cd ko xài thì giao lưu cùng em.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
Nâng cấp màn android bác sẽ có thêm nhiều trải nghiệm thú vị, app gì cũng có, và có thêm cả car play. Chỉ thay cái màn hình cũ bằng cái màn androi thôi, đầu CD theo xe vẫn giữ nha bác.
Nếu bác muốn màn hình to cỡ 10.25 inch thì gắn loại như hình bác gởi. Nếu bác thích kiểu màn hình trong hốc như màn zin theo xe thì gắn loại nhỏ 8.8 inch, xe em w204 cũng có cái hốc giống xe bác, nên chắc bác cũng gắn đc loại đấy
Màn thì cứ loại mạnh nhất mang phang thôi bác 8GB Ram + 64GB Flash + 4G + Carplay
Bác search Thaisoncar, cụ này ngoài HN nhưng có shop trong SG dưới quận 2, lúc trước em cũng lâp bên này.
Nâng cấp màn hình Android cho Mercedes E-Class W211

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Xe em từng lên đầu Android, ban đầu chạy mượt, sau đó hay bị lag.

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Theo e bác cứ chuyển qua đầu dvd comand zin theo xe, lên được full loa harman kadon logic 7, cài maps, có thể kết nối car play,….bác ở SG cần thì e chỉ chỗ uy tín cho bác làm.

• Like
Reactions: Osin and Tuandta
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Theo e bác cứ chuyển qua đầu dvd comand zin theo xe, lên được full loa harman kadon logic 7, cài maps, có thể kết nối car play,….bác ở SG cần thì e chỉ chỗ uy tín cho bác làm.
Lên được thế thì quá ổn. Tuy nhiên cần tính đến chi phí xem có đáng không với con xe cũ. Nhiều khi phải thay cả hộp chứ không chỉ thay đầu DVD và màn hình.

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Lên được thế thì quá ổn. Tuy nhiên cần tính đến chi phí xem có đáng không với con xe cũ. Nhiều khi phải thay cả hộp chứ không chỉ thay đầu DVD và màn hình.
hộp gì bác ơi, full bộ nó đầu + màn thôi. cũng không cao lắm, chắc hơn cái màn android mấy củ à. có đam mê nhạc nhẽo thì bỏ tầm 30tr lên full loa HK L7 nữa thì phê luôn, xe e full

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
hộp gì bác ơi, full bộ nó đầu + màn thôi. cũng không cao lắm, chắc hơn cái màn android mấy củ à. có đam mê nhạc nhẽo thì bỏ tầm 30tr lên full loa HK L7 nữa thì phê luôn, xe e full
Em ko rõ Mẹc dòng này thế nào chứ BMW mà nếu đời sâu đang xài CIC thì lên NBT hơi chua, có khi phải đi dây retrofit, nâng cấp hộp ZGW. . .

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Em ko rõ Mẹc dòng này thế nào chứ BMW mà nếu đời sâu đang xài CIC thì lên NBT hơi chua, có khi phải đi dây retrofit, nâng cấp hộp ZGW. . .
E có thổ địa chuyên cho BMW, Mer mấy món này bác ạ. Ô lên ngon lành mà giá rẻ cho ae chơi.