Tập Lái
15/3/15
4
4
3
44
Em vừa hoàn thành nâng cấp nội thất cho Vợ 2 ở bác Tám may niệm. Cơ bản là rất hài lòng, đặc biệt là 2 ghế trước. Phần ghế sau có vài chổ bị nhăn nhưng chắc hôm qua lắp tối quá, vài hôm nữa ghé chỉnh lại chắc sẽ ok. Màu này bác tám nói chưa làm cho Cảrens bao giờ, nên xem như em là chuột bạch. Các bác cho ý kiến nhé

Attachments

• Like
Reactions: Tuan Mai
Hạng D
9/2/15
1.125
6.625
113
Em vừa hoàn thành nâng cấp nội thất cho Vợ 2 ở bác Tám may niệm. Cơ bản là rất hài lòng, đặc biệt là 2 ghế trước. Phần ghế sau có vài chổ bị nhăn nhưng chắc hôm qua lắp tối quá, vài hôm nữa ghé chỉnh lại chắc sẽ ok. Màu này bác tám nói chưa làm cho Cảrens bao giờ, nên xem như em là chuột bạch. Các bác cho ý kiến nhé
Bác Inbox em cái chi phí tổng với. Em cũng kết nội thất màu nâu này lắm, nhưng chưa có xiền làm lại ( em đi K3 ). Tks bác trước nha.

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
theo ý em bác bọc lưng hàng ghế 3 rồi thì bọc luôn chỗ để đồ sau cùng và bỏ cái lót đen đi sẽ đẹp nữa, em cũng thấy cái để lên taplo xấu quá :D

• Like
Reactions: Anthonyvo
Hạng D
29/1/13
1.351
14.099
113
Nhìn lót đằng sau chưa đạt yêu cầu còn nhúm 2 góc. Màu da không hợp với màu xe nên nhìn chõi mắt. Tóm lại em cho điểm 4 chưa đạt yêu cầu về kỹ thuật và cả thẩm mỹ. ( đừng buồn nhé bác chủ)

• Like
Reactions: Anthonyvo
Hạng B2
26/12/11
170
157
43
không hợp với nội thất xe ạ :(, màu da ghế này chỉ hợp với màu kem của nội thất xe nhập đời 2007 thôi

Tập Lái
11/6/14
38
36
18
33
Em cũng có chiếc Carens bọc nệm da nhưng may mẫu khác bác chủ tí ạ. Các bác chiêm ngưỡng xem sao. Do thiếu ánh sáng nên lên màu hơi khác, còn màu thực tế em nó là đen, đỏ ạ.

Nâng cấp nội thất cho vợ ở chổ bác Tám may niệm