Tập Lái
2/4/12
0
0
0
Em xin đựơc xin lỗi các bác đang xem, vì em chỉ muốn các bác cho em cảm nhận về sản phẩm
Vì hiện tại en thấy a e đa số đi Kia, Gm, Toy nên đang cả vào đấy
En xin rút kinh nghiệm

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
xetrau1973 nói:
Bác Tín có làm ở chỗ bác ko nhẩy??????
Chỗ bác này chắc chả có ông nào tên là "Tín" cả....

Xin Lỗi Ae o s, cty chúng tôi ko ai làm như vậy, ko biết tại sao ho lại lấy bài mà chúng tôi viết cách đây đã lâu ma đem ra spam như vậy,
MONG MOD THAO BAI XUONG GIUP CTY EM
Gian Hồ Hiểm Ác

Tập Lái
2/4/12
0
0
0
:mad::mad: em thấy bác đang quảng cáo bên đây, e đem vào hỏi các bác khác có ai đã từng sử dụng chưa thì bác lại nói như vậy,
Cái này không phải bên bác quảng cáo hả ?

****NANO CERAMICS*****SỰ NHẦM LẪN ĐÁNG TIẾC CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG PHIM CÁCH NHIỆT :( 25 03 2012 14:53:28 ()

Bac hỏi ko đúng chỗ, chỗ này là chổ riêng của forum, Đúng là Ben mình quảng cáo , nhưng bác đừng đem vào đây hỏi, AE trong này nghĩ là cty đem vào đây quảng cáo,
Trong này là nơi trao đổi riêng của clup, ko fa3i quang cáo, mong bác đừng lam thế, là hại cty mình.
Ae se mất lòng tin về cty mình thì sao? Bác muốn hỏi gì thi cu lên showroom cty, co địa chỉ rồi đó
Xin Bác đừng coment trong này nữa, gọi trực tiếp cho mình, muốn hỏi gì mình sẽ đáp ứng cho
Thanks

Tập Lái
2/4/12
0
0
0
denon nói:
Bac hỏi ko đúng chỗ, chỗ này là chổ riêng của forum, Đúng là Ben mình quảng cáo , nhưng bác đừng đem vào đây hỏi, AE trong này nghĩ là cty đem vào đây quảng cáo,
Trong này là nơi trao đổi riêng của clup, ko fa3i quang cáo, mong bác đừng lam thế, là hại cty mình.
Ae se mất lòng tin về cty mình thì sao? Bác muốn hỏi gì thi cu lên showroom cty, co địa chỉ rồi đó
Xin Bác đừng coment trong này nữa, gọi trực tiếp cho mình, muốn hỏi gì mình sẽ đáp ứng cho
Thanks!
Ok, sorry bác, em chỉ muốn là a e cảm nhận về quảng cáo sản phẩm của bên bác,
nếu nó gây ảnh hưởng đến công ty bác thì en xóa ngay ạ