Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
Lượt sơ qua các bộ môn các mem AudiFC đang tham gia thì em thấy bóng đá là nhiều nhất. Vậy hội mình thống nhất sẽ chọn ngày lành tháng tốt để ra mắt đội bóng AudiFC nha.
1. dinhdung: sân ?
2. Nivek: sân kỳ hòa
3. Rin: sân tên lữa

còn lại chưa có sân :D (đang đá sân kimdan :D )
4. tigercup
5. kevin
6. rottie
7. cam1277
8. nicky88

Trong thời gian chờ đợi, đề nghị các bác tập thể lực đi nhé. (em có trong nhóm đó lun)

Hạng B2
12/5/11
156
7
18
cái này em khoái nhất hhehehe cần thêm 2 người mỗi bên 5-5
,đá xong đội nào thua dẫn đội thắng đi nhậu hoho

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Em qua đây đăng ký 1 suất dự bị nha bác tigercup, nếu thiếu người thì em ké còn đủ thì em lại đi làm dự bị tiếp cho các đội khác, hihi..
Nghe nói Audi showroom có nguyên đội bóng luôn, mình qua đó chọn người và lập hội AudiFC là được rồi bác tigercup ơi, tháng 5 sắp tới rồi, thời gian trôi qua nhanh lắm.

Tập Lái
31/5/12
36
0
0
sai gon
Em ủng hộ ca hai tay luôn,em mới tập đá với đội của Anh Cường Nivek nè!
khi nào thành lâp cho em 1 suất nha,dự bị cũng được!

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Không sao hết, em uống nước ngọt và nước suối quen rồi nên anh cứ cho em uống thứ đó là được, haha..

Hạng B1
16/9/10
94
0
8
ha ha ha ky nay phai tap the duc moi chay noi. Ma kg biet la tap loai hinh nao moi nang cao the luc duoc day ta??? Hay la sang day that som minh hit dat 1 cai roi ngu tiep nhu vay co tang the luc lien kg nhi???

Hạng C
29/4/08
910
0
0
44
www.yahoo.com
cam1277 nói:
ha ha ha ky nay phai tap the duc moi chay noi. Ma kg biet la tap loai hinh nao moi nang cao the luc duoc day ta??? Hay la sang day that som minh hit dat 1 cai roi ngu tiep nhu vay co tang <span style=""color: #ffffff;"">the luc lien</span> kg nhi???

chắc chắn tăng :D