Tập Lái
30/5/14
21
23
13
38
Dear all,

Mình vừa mua 1 em C200 Edition C 2014, đang muốn gắn camera lùi mà hãng nói không có, nếu đem ra An Dương Vương gắn thì hãng nói sẽ mất bảo hành. Bro nào có kinh nghiệm chia sẽ giúp mình với.

Mình cũng thấy trên xe có nút Navigation, nhưng khi bấm vào thì xe báo No navigation. Vậy có cách nào để sử dụng tại Việt Nam ko?

Cám ơn các bro nhiều.

Hạng C
12/1/11
799
523
93
44
TP HCM
www.facebook.com
Dear all,

Mình vừa mua 1 em C200 Edition C 2014, đang muốn gắn camera lùi mà hãng nói không có, nếu đem ra An Dương Vương gắn thì hãng nói sẽ mất bảo hành. Bro nào có kinh nghiệm chia sẽ giúp mình với.

Mình cũng thấy trên xe có nút Navigation, nhưng khi bấm vào thì xe báo No navigation. Vậy có cách nào để sử dụng tại Việt Nam ko?

Cám ơn các bro nhiều.
Bác nên xài hàng made in Korea. Hiển thị trên màn hình zin của xe & khi gắn vào 100% không cần cắt dây điện trong xe để (Khỏi sợ mất bảo hành), hàng này chỉ dành Mer 2012>, ngoài chức năng camera thì còn thêm vài chức năng nữa như FPG,PDC.... Khi vào de màn hình tự chuyển ra camera sau và sau khi de xong vào D thì màn hình tự chuyển qua camera hông 10 giây rồi tự tắt.

Còn về navigation thì bác vào link facebook để tham khảo thêm. www.facebook.com/vnCOMANDexpert

LH: 09o79o7145

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/9/10
1.933
10.982
113
Bác nên xài hàng made in Korea. Hiển thị trên màn hình zin của xe & khi gắn vào 100% không cần cắt dây điện trong xe để (Khỏi sợ mất bảo hành), hàng này chỉ dành Mer form 2013>, ngoài chức năng camera thì còn thêm vài chức năng nữa như FPG,PDC.... Khi vào de màn hình tự chuyển và không bị tình trạng chớp màn hình như các bộ interface khác.
Bác cho em xin cái giá đc k?

Hạng B2
13/5/14
156
48
28
33
mercedesphumy.com
Bác không nên đấu thêm bất kì thiết bị gì nữa. Khi có lỗi một vấn đề gì đó thì Mercedes sẽ không bảo hành. Vì khi máy chuẩn đoán Star cấm vào sẽ bác đã thay đổi kết cấu điện của xe. Cảm biến hỗ trợ cũng tốt lắm. Bác sẽ quen và thích cảm biến ngay.

Hạng C
12/1/11
799
523
93
44
TP HCM
www.facebook.com
Bác không nên đấu thêm bất kì thiết bị gì nữa. Khi có lỗi một vấn đề gì đó thì Mercedes sẽ không bảo hành. Vì khi máy chuẩn đoán Star cấm vào sẽ bác đã thay đổi kết cấu điện của xe. Cảm biến hỗ trợ cũng tốt lắm. Bác sẽ quen và thích cảm biến ngay.

Mình sure với bác là Star Diag sẽ không báo lỗi nếu gắn bộ interface plug&play hoặc gắn đúng HU comand zin của merc. Máy chỉ báo nếu như gắn HU không phải của zin Merc.