Tập Lái
18/9/17
9
0
1
37
Tết cận kề rồi, chắc tranh thủ đến Thaco xem hàng rồi đặc cọc lun, hy vọng còn xe....

Tập Lái
15/9/17
8
0
1
36
Bác yên tâm, Thaco cũng lường trước được tết nhất khách hàng mua xe nhiều nên tăng cường công suất làm việc mà; chúc bác mua được xe KIA Morning nhé

Hạng B2
30/10/10
149
98
43
maytinhsaigon.com
Em chọn wigo và chốt morning .
2 xe xét về thương hiệu thì KIA không bằng.
Xét về giá Kia rẻ hơn do có km lớn trong thâng 12
Xest về độ thực dụng thì KIA hơn. (Chở đồ và người cung lúc 4 người do hàng ghế sau gập 5/5)
Của bền tại người .
Tiết kiệm xăng máy mạnh.

nếu không sợ mất giá thi nên chọn morning , yếu tim sợ mất giá thi wigo (lưu ý máy wigo là máy dahatsu)

Nên chờ Vinfast Fadil hay mua Kia Morning, Toyota Wigo để sử dụng trong dịp Tết?

Nên chờ Vinfast Fadil hay mua Kia Morning, Toyota Wigo để sử dụng trong dịp Tết?

• Like
Reactions: blaze1st
Hạng B2
6/10/17
265
163
43
Vợ chồng em đang tính mua một em bốn bánh khoảng 400tr mà đang phân vân chọn KIA Moring, Toyota wigo hay là nên chờ Vinfast Fadil để tiện đi lại trong dịp tết này. Các bác tư vấn giúp em nhé.
Vote cho morning hoặc i10, nói thật e thấy con wigo xấu đến phát nôn, nhìn cái xe mà chán chả muốn hạ phao câu ngồi lên!

Tập Lái
10/8/19
1
0
0
31
Vợ chồng em đang tính mua một em bốn bánh khoảng 400tr mà đang phân vân chọn KIA Moring, Toyota wigo hay là nên chờ Vinfast Fadil để tiện đi lại trong dịp tết này. Các bác tư vấn giúp em nhé.
Em chào chị !
Nếu tính về phương diện thời trang và hợp lý về mặt kinh tế, xe đi OK trong đô thị thì Morning là sự lựa chọn hoàn hảo ạ
Giá Morning từ 299tr-393tr lăn bánh thành phố tầm 345tr-487tr

Last edited by a moderator:
Tập Lái
20/8/19
9
0
1
Morning nha chị ơi, vừa túi tiền lại thời trang. Cần gì cứ alo em nhé !