Hạng D
3/10/15
3.469
2.816
113
Giá đó hình như ngang với Mer C thời điểm đó. thấp hơi chút xíu đỉnh thôi. Mình không hiểu sao Honda luôn đạt sản phẩm của họ lên trên các đối thủ cùng phân khúc. Chỉ thấy City là thành công, còn mấy em khác thấy điều hiu khôn tả.
Em thấy city bị vios và accent nó vả cho có bao giờ đứng top phân khúc đâu, honda có rất nhiều xe doanh số thấp nhất phân khúc : brio, jazz, hrv, civic, accord. Có mỗi cái máy 1.5CVT mang lên lắp hết cho các xe. Còn gói honda sensing có gì hơn mấy hãng khác đâu mà nhiều anh tung hô lên tận mây xanh.Em nói thẳng gạch đá em xin chịu (nhà em đi 3 đời 2 bánh là honda còn xe hơi thì ko)
Không biết giờ Accord lăn bánh còn ngáo 1,6 tỏi không, thậm chí có khi hơn.
Nhà em 3 đời 2 bánh là Yamaha.
Chờ Yamaha làm xe hơi thì lúc đấy Honda vào gói quần áo giày dép đi về bổn quốc là vừa.
Suốt ngày Tôi yêu Việt Nam đồng.

Hạng D
6/5/04
2.545
1.487
113
Vietnam
Với mem có thâm niên chạy xe Đức như mình thì Accord có bằng 1/2 giá cũng không nên mua. Cơ hội sở hữu dàn khung gầm xe sang / máy hộp số xe sang / hệ treo xe sang / dẫn động xe sang / phanh xe sang là không bao giờ có ở tầm giá 1.4-1.5 cho hạng D.

NBH confirmed
Hạng B1
24/11/21
51
53
18
32
Với mem có thâm niên chạy xe Đức như mình thì Accord có bằng 1/2 giá cũng không nên mua. Cơ hội sở hữu dàn khung gầm xe sang / máy hộp số xe sang / hệ treo xe sang / dẫn động xe sang / phanh xe sang là không bao giờ có ở tầm giá 1.4-1.5 cho hạng D.
Nhai hơn bò nhai cỏ, chắc ai cũng thuộc điệp khúc này rồi.

NBH confirmed
Hạng B1
24/11/21
51
53
18
32
Hãy để người dùng đánh giá. Đừng vừa gõ phím vừa để tay trong túi quần về con xe của mình đang đi. Nếu đc vậy thì người ta xếp hàng mua rồi, ko cần phải đi tuyên truyền.

Tập Lái
2/6/21
8
9
3
33
Hãy để người dùng đánh giá. Đừng vừa gõ phím vừa để tay trong túi quần về con xe của mình đang đi. Nếu đc vậy thì người ta xếp hàng mua rồi, ko cần phải đi tuyên truyền.
Eo ôi sợ quá giáo sư online ey. Nhìn ngoài đường giùm cái giáo sư ơi. Nhìn giùm doanh số giáo sư ey. Đã ngu mà còn thể hiện gõ phím. Bỏ cái tính đó nha bạn. Có tiền mua xe điện chưa ạ. Sắp về rồi đó. Bị JAV nó vả cho trăm năm nay nên cay cú à mua cái vỏ tôn.

Hạng D
6/5/04
2.545
1.487
113
Vietnam
Mem tập lái thì không chấp. Mem đang chạy Cam hay Acc cũng không chấp luôn. Và tôi góp ý trên trải nghiệm của tôi chứ không phải hành vi rất thiếu văn hoá như thế này.

• Like
Reactions: Perenco and romans
Hạng D
6/5/04
2.545
1.487
113
Vietnam
Comment rất mày, mở mồm là cho mình thượng đẳng.
- Mày cũng đã từng "Tập Lái"
- Tao người cũ bị lock tạo nick mới
- Hạng D, E room này spam nhiều vô là lên thôi. như mày có 1 bài ca đi cùng năm tháng ca hoài, "người đã/ đang đi xe cỏ và xe sang"
Tao có nói chuyện với loại mất dạy như mày đâu

• Like
Reactions: Perenco