Hạng C
20/4/08
719
108
43
QUOTE="Little_Bear, post: 16094749, member: 92565"]bác nào biết 1.8E lên đèn led và màn hình của 1.5L được không? giá thế nào? riêng màn hình em thích y như loại 1.5L kiểu nó lồi ra đó, không thích kiểu gắn thay mặt dưỡng như các shop bên ngoài làm. thanks...[/QUOTE]

Led em đã lên rồi, chính hãng đèn Koito cho Honda civic luôn. Còn màn hình thì làm được mà phải thay thêm màn hiển thị lằng nhằng, nếu nhiều chức năng thì màn hình android dư sức đáp ứng, còn nghe nhạc hay thì chơi đầu hiệu và xài mặt dưỡng thôi. Xe em xài Pioneer Z9150bt với mặt dưỡng, vẫn đẹp như ai :)
Nên chọn Honda Civic 1.8E mới hay mua xe lướt bản full ?
Nên chọn Honda Civic 1.8E mới hay mua xe lướt bản full ?

• Like
Reactions: Little_Bear
Hạng B2
31/5/12
207
540
93
QUOTE="Little_Bear, post: 16094749, member: 92565"]bác nào biết 1.8E lên đèn led và màn hình của 1.5L được không? giá thế nào? riêng màn hình em thích y như loại 1.5L kiểu nó lồi ra đó, không thích kiểu gắn thay mặt dưỡng như các shop bên ngoài làm. thanks...

Led em đã lên rồi, chính hãng đèn Koito cho Honda civic luôn. Còn màn hình thì làm được mà phải thay thêm màn hiển thị lằng nhằng, nếu nhiều chức năng thì màn hình android dư sức đáp ứng, còn nghe nhạc hay thì chơi đầu hiệu và xài mặt dưỡng thôi. Xe em xài Pioneer Z9150bt với mặt dưỡng, vẫn đẹp như ai :) View attachment 1793671 View attachment 1793668[/QUOTE]

Ui...cám ơn anh đã nhiệt tình chia sẻ thông tin. Nhìn con xe anh đẹp quá!
Koito là giống đèn theo xe của 1.5 không anh (nghĩa là có hi & low beam led, chỉnh góc)?
Màn hình thì em thích kiểu lồi ra giống tke mới của các hang xe bây giờ nhìn hay hơn.
Nếu tiện, anh chia sẻ cái giá của lên led và dvd giúp để em dự trù kinh phí.

Hạng C
20/4/08
719
108
43
Led em đã lên rồi, chính hãng đèn Koito cho Honda civic luôn. Còn màn hình thì làm được mà phải thay thêm màn hiển thị lằng nhằng, nếu nhiều chức năng thì màn hình android dư sức đáp ứng, còn nghe nhạc hay thì chơi đầu hiệu và xài mặt dưỡng thôi. Xe em xài Pioneer Z9150bt với mặt dưỡng, vẫn đẹp như ai :) View attachment 1793671 View attachment 1793668

Ui...cám ơn anh đã nhiệt tình chia sẻ thông tin. Nhìn con xe anh đẹp quá!
Koito là giống đèn theo xe của 1.5 không anh (nghĩa là có hi & low beam led, chỉnh góc)?
Màn hình thì em thích kiểu lồi ra giống tke mới của các hang xe bây giờ nhìn hay hơn.
Nếu tiện, anh chia sẻ cái giá của lên led và dvd giúp để em dự trù kinh phí.[/QUOTE]
Dạ nó là đèn của 1.5 đó bác. :)
Màn hình bác thích kiểu lồi có thể nghiên cứu màn hình android cho civic, nhiều anh em đã gắn bác google xem thử.

Tập Lái
27/3/18
41
10
8
34
bác nào biết 1.8E lên đèn led và màn hình của 1.5L được không? giá thế nào? riêng màn hình em thích y như loại 1.5L kiểu nó lồi ra đó, không thích kiểu gắn thay mặt dưỡng như các shop bên ngoài làm. thanks...
Làm màn hình zin 1.5 phải đấu dây lại các thứ mà bác lên 1.5 để làm gì ? Màn bé , xấu , độ phân giải thấp , chức năng thì ít , cùi bắp vậy cũng muốn lên ? Để nhìn cho giống xe Turbo hả ? Người ta bản 1.5 muốn lên cái màn to hơn , còn bác đi kiếm cái khó mà chơi :D