Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
CRV bản mới gầm gỉ sét vậy mà bác vẫn cân nhắc được sao...

Tập Lái
14/9/16
8
2
3
51
Crv tai tiếng nhìu rui. Li nên chờ Santafe all new chạy cho lạ.
Nếu k cần ngay thi tôi khuyên bạn nên chờ santafe 2019 hiện đại, đắng cấp, an toàn. Mình đang đi santafe 2016 full diesel thấy rất hài lòng, máy khỏe, động cơ tăng áp 202 ngựa, tiết kiệm nl.

• Like
Reactions: kevin_Kien
Hạng B2
26/5/11
136
99
28
Khuyên chân thành nha bác, e đã có dịp công tác Úc và ngồi thử Santafe 2019 thật sự CRV ko có cửa đâu. Chắc chắn từ trong ra ngoài. CRV còn thua Tucson thì sao so dc Santafe 2019 thậm chí Santafe 2018 cũng ko dc.
Ông này sale huyndai chắc luôn. Lên google search các mẫu SUV bán chạy ở TT Mỹ, Úc, Âu xem có Huyndai ko nha bác. Đừng phán bừa. Ở các TT phát triển, Xtrail và CRV độc chiếm bảng cả chục năm nay rồi đó. Bác đừng nói họ là ngừoi tiêu dùng ko thông minh nha. Cái chính là độ bền xe Nhật mới đáp ứng nổi nhu cầu đi rất nhiều và đi lâu của họ.

Pic này chắc lập nên nhằm mục đích tâng bốc cho Huyndai.

Thân

Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
Ông này sale huyndai chắc luôn. Lên google search các mẫu SUV bán chạy ở TT Mỹ, Úc, Âu xem có Huyndai ko nha bác. Đừng phán bừa. Ở các TT phát triển, Xtrail và CRV độc chiếm bảng cả chục năm nay rồi đó. Bác đừng nói họ là ngừoi tiêu dùng ko thông minh nha. Cái chính là độ bền xe Nhật mới đáp ứng nổi nhu cầu đi rất nhiều và đi lâu của họ. Thân
Thì cứ mua crv với ít treo xài đi thím. Sao căng thẳng vẫy :D

Hạng B2
26/5/11
136
99
28
Tháng 10 này San ra mẫu mới ở VN mình, nên mấy bác bày trò này ra nhằm thu hút chú ý cũng là bình thường. Em làm PR cty nước ngoài rất rành các trò này, tuy nhiên không nên đem thương hiệu đối thủ ra dè bỉu hoặc so sánh mà không có căn cứ bác ah. Làm vậy đâm ra tự hạ thấp giá trị của mình. Hãy cứ để hữu xạ tự nhiên và thời gian sẽ trả lời cho người tiêu dùng.

Hạng B2
18/1/14
483
193
43
Ông này sale huyndai chắc luôn. Lên google search các mẫu SUV bán chạy ở TT Mỹ, Úc, Âu xem có Huyndai ko nha bác. Đừng phán bừa. Ở các TT phát triển, Xtrail và CRV độc chiếm bảng cả chục năm nay rồi đó. Bác đừng nói họ là ngừoi tiêu dùng ko thông minh nha. Cái chính là độ bền xe Nhật mới đáp ứng nổi nhu cầu đi rất nhiều và đi lâu của họ.

Thân
Điều đáng nói ở đây là CRV ở VN ẻm chỉ có 1 cầu bác ơi, nếu AWD thì nói gì

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Xe Hàn ngoài khoản cách âm kém hơn 1 chút + nội thất hơi kém thì ko có gì để chê

Hạng B1
9/1/10
68
23
8
39
HCM
Chào các bác, tình hình là em đang tính tậu 1 con xe để phục vụ gia đình đi lại trong thành phố hoặc vài tỉnh lân cận (gia đình em tầm 3 người lớn 2 đứa nhỏ). Em đã đi thử con Mazda CX-5 2.5 2018 và chuẩn bị đi thử con Honda CR-V 1.5L Turbo 2017, Hyundai SantaFe mới thì cuối năm mới có xe để thử :(. Em thì khoái xe 5+2 để lâu lâu có ông bà vào thì không phải đi taxi hoặc grab. Mong các bác cho e vài lời khuyên. Thanks các bác nhiều![pagebreak][/pagebreak]
P/S: thời gian giao xe lâu thiệt các bác, bên Honda e mới hỏi giờ đặt cọc con CR-V 2018 thì nhanh nhất là tháng 1 hoặc 2 mới có. :(

Sao bác ko nghỉ đến 5008 nếu đủ điều kiện :), mình đang đi 3008 thấy rất xứng đáng :)

• Like
Reactions: huyb9 and tripee
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA

Thân
Ủa bác biết đọc chữ ko vậy? E nói e đã có dịp ngồi thử và đánh giá chứ câu nào nói thị trường Mỹ hay Úc xài xe Hàn nhìu đâu. Bớt bớt đi sao nguy hiểm vậy? Còn công việc e ko fải sale hay séo gì nhé. Mà bên Úc xe Hyundai chạy đầy đường đấy còn xếp hạng trên hay dưới ai e ko biết nhé.

• Like
Reactions: MonsterSUV