Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
E nghĩ Q5 ko có cửa so sánh với glc đâu
Còn thích cảm giác lái thì X3 ngon hơn
Còn glc vẫn cân bằng nhất

Hạng B2
11/1/15
188
158
43
51
Moscow, Russia
Glc ngay và luôn , Q5 đi cực chán sau vài năm hay bị ăn dầu,đây là bệnh mãn tính của Audi và VW ko thể khác phục cho nên bạn hãy quên Q5 đi và tậu Glc đừng suy nghĩ nhiều

• Like
Reactions: dattuan
Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
Nhiều a buồn cười thật!
Mua xe cho mình mà đi hỏi thiên hạ thích cái xe nào, cầm đc 2-3 tỏi nhàn rỗi mua xe, mà ko có đc sự quyết đoán cho mình, thì ... quay ngc trở lại coi số $ mua xe ấy từ đâu ra!?

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Nhiều a buồn cười thật!
Mua xe cho mình mà đi hỏi thiên hạ thích cái xe nào, cầm đc 2-3 tỏi nhàn rỗi mua xe, mà ko có đc sự quyết đoán cho mình, thì ... quay ngc trở lại coi số $ mua xe ấy từ đâu ra!?
Vẫn câu cũ. Bác ko phải dậy người có tiền tiêu tiền. Ok? Người ta có từ đâu ra cũng đ xin hay cướp của bác.
Người ta hỏi vì người ta chưa có kinh nghiệm. Còn biết rồi thì éo ai thèm hỏi
T thấy cái suy nghĩ coi thường người khác của bác thì bác cũng chẳng khá đc đâu, có khá đc thì cũng là khôn lỏi thôi
Sr những ng khác vì hơi nặng lời, nhưng nhìn cmt ngứa cả mắt

Hạng B2
8/8/05
499
262
63
Mec noi dia hoa, dong mo cua, ron cua nghe chach chach thay chan roi. Thu dong mo cua BMW voi Audi se biet ngay.

Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Bỏ cả trăm ngàn trump ra thì chắc chắn phải suy nghĩ nát óc rồi, xứng đáng thông cảm chứ.
Vác con xe ra khỏi cửa hàng một mét thôi là xác định mất đứt khúc ruột trăm chai thì ai mà không đắn đo.
Em thấy nếu muốn option hoa hoè như cửa nóc này nọ thì lấy GLC, còn đồng ý con xe trụi lủi mà tốt lái hay thì mua Q5 nhập cả cây là được.
Chứ chắc chắn hàng nhập là kể như mất tiền đắt gấp 2,5 lần rồi, hàng làm tại VN thì chỉ chém 1,8 lần là cùng. Ngoài ra hàng tại VN hư hỏng còn khóc la được, chứ bọn nhập khẩu thì khóc tiếng Mán khi xe hư.