Hạng B2
21/6/17
113
23
18
33
Hoàng Gia đi bác mình từng học ở đó, giá cao nhưng chất lượng tốt, phục vụ theo phương châm chìu khách, khách muốn học giờ nào là học giờ đó, muốn đổi thầy là đổi ngay, thầy thì ăn mặc lịch sự nc nhẹ nhàng đặt biệt là làm việc rất đúng giờ cho bác nào bận rộn và xe thì mới và xịn. Khi đậu xong nói 5 ngày có bằng là đúng 5 ngày không để lọt qua ngày thứ 6 mới alo kêu lên nhận bằng.

Hạng B2
7/1/08
207
23
18
cho mình hỏi ở quận 10 gần big c thì có trường nào học tốt vậy mọi người. xin cám ơn

Tập Lái
2/1/13
47
33
18
HG nhé,học ra chạy xe ngoài đường đc lun,ko nhát tay

Tập Lái
3/12/17
19
6
3
37
Riêng vụhọc lái xe thì HOÀNG GIA là ngon lành vì e vừa thi xong rùi bữa nay hơi đen nên rớt vụ ghép ngang nhưng mà e không thấy buồn vì bên HOÀNG GIA họ dạy cũng như hỗ trợ học viên rất tốt. E không biết các bác khác học như nào nhưng e học bên HOÀNG GIA trong quá trình học có vài trục trặc nhưng HOÀNG GIA họ làm việc rất có TÂM, hỗ trợ học viên của mình phải nói là rất good luôn. Cái này e không pr gì hết vì e chính là người trong cuộc và sự hỗ trợ của các thầy cô ở HOÀNG GIA trong ngày hôm nay cũng như quá trình học phải nói là không còn gì để chê chỉ có khen thôi. Ngày xưa dính cái phốt to bên tt cùi bắp bên quận 2 như cứt may mà biết đến HOÀNG GIA chứ không cúng thêm cho bọn tt cùi nữa thì chết. E khuyên bác nào muốn học thì nên chọn HOÀNG GIA mắc tý mà chất lượng còn hơn đem tiền cúng cho mấy thằng tt vớ vẩn thì tiền mất bằng không có mệt mỏi lắm á.

Tập Lái
9/3/18
15
0
1
35
Mình thấy cả 2 trung tâm đều tốt,đều có sân thi tại trường lúc trước mình học ở q12 vì thuận đường

Hạng B2
19/2/19
185
61
56
Hoàng gia chất lượng rất tốt nha bạn. Trung tâm làm ăn uy tín, thầy cô dạy đúng giờ, chỉ mẹo giúp học viên, ko vòi tiền, trước ngày học sẽ có tiếp tân gọi điện thông báo ngày mai đi học Mình cũng học HG , ngày 9/3 này mình sẽ thi sát hạch. Hy vọng đầu xuôi đuôi lọt ;)

Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Thêm tiền học Hoàng Gia đi bác, em lỡ đăng kí trung tâm Đào tạo lái xe ĐH ANND 92 An Dương Vương từ tháng 7/2018 mà tới giờ chưa đc thi nữa nha bác.

Tập Lái
14/3/19
8
0
1
25
Mấy anh thi hoàng gia 9-3 s rồi ạ . Bữa e thi rớt. Ngay bài ghép ngang cay vl. Chạy hết bài còn 100 điểm y nguyên vào cái bài này . Tạch . Cảm ứng nó không nhận bài .h phải đợi tới 6-4 thi lại :((

Hạng B2
19/2/19
185
61
56
Hoàng gia bữa 9/3 e thi đâu rồi , bữa 19/3 mới lên nhận bằng, bằng láng cóng :D