Hạng D
7/3/18
1.165
2.424
113
Nên đặt cọc VinFast LUX A 2.0 bây giờ hay đợi đến cuối năm 2019

Chào anh em trong OS!
Số là vợ em định đổi xe, hiện vợ em đang đi xe sedan hạng C, 6 năm tuổi. Hiện nay muốn đổi lấy 1 cái xe To, rộng, ngồi thoải mái, êm ái hơn. Dự kiến thời gian đổi xe khoảng cuối năm 2019.
Vợ em đang nghiên cứu và thích xe Toyota Camry 2019 mới ra mắt bên Thái gì đó; Vì hiện nay Camry là xe sedan hạng D, ngồi rộng rãi, thoải mái và giá cả hợp lý. Em bảo: sao không lấy xe Vinfast? Thế là hôm sau, nó tìm hiểu và đòi lấy xe VinFast LUX A 2.0 luôn:)) và định tuần sau đi đặt cọc em này. Với lý do: Đặt cọc xe bây giờ thì giá rẻ hơn khoảng 600tr so với nếu đặt xe cuối năm 2019, Đi xe VinFast khi chưa ai có mới Oai:); Thực sự xe VinFast LUX A 2.0 là xe còn To, rộng và nhiều công nghệ hơn Camry rất nhiều, phụ tùng toàn dùng đồ hàng hiệu của Boss; Xe lắp ráp lô đầu tiên luôn là Lô xe tốt nhất vì họ dùng để quảng cáo sản phẩm; Để mua được 1 xe To, rộng với giá như vậy tại thị trường Việt Nam bây giờ không có.
Em bảo, xe chưa ra mắt, chưa được chạy thử mà đặt cọc xe thì đó là 1 rủi ro; Tuy nhiên nếu đặt cọc bây giờ (50 tr) thì xe được giảm giá gần 600 tr. Đó là 1 món hời xứng đáng với sự rủi ro?
Vậy theo các Bác nên đặt cọc VinFast LUX A 2.0 bây giờ hay đợi đến cuối năm 2019?
Thanks các Bác!

Nên đặt cọc VinFast LUX A 2.0 bây giờ hay đợi đến cuối năm 2019

#Vinfast #Vinfastluxa #Vinfastluxa2.0

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Đặt ngay và luôn đi bác. Làm chuột bạch rồi kể chuyện anh em với nha. :)

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
Đặt cọc xe bây giờ thì giá rẻ hơn khoảng 600tr so với nếu đặt xe cuối năm 2019, Đi xe VinFast khi chưa ai có mới Oai:); Thực sự xe VinFast LUX A 2.0 là xe còn To, rộng và nhiều công nghệ hơn Camry rất nhiều, phụ tùng toàn dùng đồ hàng hiệu của Boss; Xe lắp ráp lô đầu tiên luôn là Lô xe tốt nhất vì họ dùng để quảng cáo sản phẩm; Để mua được 1 xe To, rộng với giá như vậy tại thị trường Việt Nam bây giờ không có.

Em tin đây là những lời sales rỉ vào tay bác và vợ bác? :)

• Like
Reactions: Quocdp
Tập Lái
31/3/07
20
12
3
Hà Nội
www.liendaiviet.com
Em ủng hộ vợ bác, giá quá hời, bác dư 600tr mua thêm con KIA đề phòng nếu LUX bị lỗi hoặc nằm gara! Em hóng mãi chưa thấy bác nào chuột bạch xuất hiện

Tập Lái
24/1/19
5
3
3
34
Em nghi ngờ dịch vụ của Vin lắm anh ạ. Đơn giản là xe Klara mua không có hàng giao. Dự án VinCity bị treo mấy tháng nay. Nên dần em cũng mất hẳn niềm tin vào Vin.