Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Tình hình là có mấy đứa em gửi cho mấy cái bảng đồ quy hoạch giao thông kèm theo 1 câu anh đầu tư bds theo các trục này sẽ có lời. Mà em thì mù tịt về vấn đề giao thông này. Có bác nào rành về lĩnh vực này không xin chỉ giáo.
Nên hay không nên mua đất đón đầu các tuyến đường vành đai?

• Like
Reactions: BINHTHIN
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Xin luôn file gốc vẽ bằng AutoCad luôn Bác ơi, đã thương thì thương cho trót.

• Like
Reactions: thuto1
Tập Lái
18/6/18
11
1
3
Bác nói đúng. Em thấy xe tải vs COnt chạy ầm ầm. chẳng biết có hot thật ko nữa
Em chào các bác! Các bác nói đúng đường vành đai chủ yếu cont và tải chạy nhiều, nhưng nó là tuyến đường huyết mạch kết nối giao thông thuận tiện, như đường Vành Đai 4 kết nối Cảng Hiệp Phước, Bến Lức, Long An, Tây Ninh, Bình Dương, Đồng Nai, Bà Rịa,...lưu lượng xe đông, nhà máy xí nghiệp mộc lên nhiều, thì nhu cầu an cư nhiều,...đây có phải cơ hội tăng giá bất động sản và dễ ra hàng chăng? Như đất Westen City mặt tiền khu công nghiệp Phú An Thạnh tọa lạc ngay mặt tiền Vành Đai 4 rất dễ để đầu tư chốt lời cao^^ Cần thông tin in box em hỗ trợ nhé các bác!

• Like
Reactions: Phamhung47
Tập Lái
8/4/16
44
46
18
37
Em chào các bác! Các bác nói đúng đường vành đai chủ yếu cont và tải chạy nhiều, nhưng nó là tuyến đường huyết mạch kết nối giao thông thuận tiện, như đường Vành Đai 4 kết nối Cảng Hiệp Phước, Bến Lức, Long An, Tây Ninh, Bình Dương, Đồng Nai, Bà Rịa,...lưu lượng xe đông, nhà máy xí nghiệp mộc lên nhiều, thì nhu cầu an cư nhiều,...đây có phải cơ hội tăng giá bất động sản và dễ ra hàng chăng? Như đất Westen City mặt tiền khu công nghiệp Phú An Thạnh tọa lạc ngay mặt tiền Vành Đai 4 rất dễ để đầu tư chốt lời cao^^ Cần thông tin in box em hỗ trợ nhé các bác!View attachment 1649864
Bán hết chưa bác?